• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Máy bay không phận San Luis Obispo

Sau khi đi công tác khu vực Santa Barbara thì ghé lên San Luis Obispo chơi. Lòng vòng cafe ăn uống ngắm cảnh thì vô tình gặp 1 em máy bay xinh xắn. Giả bộ gạ gẫm hỏi thăm thì phát hiện máy bay made in VN qua đây du lịch. Gạ gẫm cả buổi thì xin đc số đt của em ấy. Hẹn tối gặp đi ăn cho vui. Ăn xong gạ đc em máy bay về cái Airbnb mướn gần đó và đớp luôn. Tối đó quên ko thủ “ba con sói” nhưng hên em ấy cho đi chân đất. Cũng sợ bệnh các kiểu nhưng nứng cu mù mắt tao đành nhắm mắt phang đại. Phang 1 shot xong bắn thẳng vào lồn vì em ấy bảo có uống thuốc. Phang xong đi vô tắm rồi tắt đèn chuẩn bị ngủ. Tự nhiên nứng cặc nữa thế là đè em ấy ra đụ thêm phát nữa. Sáng hôm sau chở em đi ăn sáng xong thả em ấy về ks của ẻm rồi nhà ai nấy về. Bữa nay về tới khu Bay Area mà cứ nhớ em ấy hoài. Tiếc ko kịp xin Zalo, FB, hay IG của ẻm. Giờ chả biết ẻm đến phương trời nào rồi? Ko biết có bị tml nào khác đụ nữa ko ta? Liệu em ấy có bệnh tình dục gì ko ta (mai tao đi xét nghiệm máu cho chắc). Thiệt là nhiều câu hỏi mà ko có câu trả lời. Có mấy tấm hình với clip ngắn quay từ dt đặt trong góc cho mấy tml coi nè. Mấy tml thông cảm nha. Chơi máy bay thì chơi chứ tao cũng tôn trọng danh tính nên che mặt em ấy lại.
Xem ảnh/clip 413051

Video của hiệp 1. Em ấy nhún thấy thương luôn nè mấy tml

Xem ảnh/clip 413066
Xem ảnh/clip 413067

Video hiệp 2 cho mấy tml coi nè
Xem ảnh/clip 413069

Back