• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Máy bay Hà Nội với V1 đầy cám dỗ

Hí hơn 1000 ae trong diễn đãn, chiều SG dạo này buồn quá, mưa liên tọi, vác dái ra khỏi cty thì lại nờ ứng, móc dt ra search thử mấy quận chưa bao giờ đi xem ntn, thì thấy em MB sinh năm 92 này, cũng 5 rp, nhưng dc cái toàn hình thật, mà v1 nhìn rất tự nhiên nhưng to, thế là vác dái từ Q7 chạy qua . . . Bình Tân, xa vcl, trc khi đi có hỏi em trc, hẹn ẻm tận 1 tiếng thì ẻm cũng. . . ok (mưa, vắng khách bỏ mẹ ra) , mình tới nơi nt, chưa kịp tắm thì ẻm. . . gõ cửa (+1 điểm đúng giờ), đập ngay vào mắt là v1 hở nhẹ nhìn nứng vãi card, sau khi lột đồ ra thì có nhận xét tổng thể như sau:
1) Face: xinh, có duyên (đã sửa mũi)
2) Giao tiếp : thân thiện, vào cho mình sờ mó luông, ko ngại ngùng j cả , mặc dù mình khách lạ (miễn là các bác chào hỏi lịch sự đàng hoàng)
3) V1 : ăn tiền, to, căng, hơi xệ (tự nhiên mà), bú mút thoải mái
4) V2: có chút lipid (như hình)
5) V3: doggy bạch bạch
6) Service: BJ lút cán, chán thì thôi, phối hợp mọi tư thế, ko hối thúc, bác nào card to, dài, chơi nhẹ nhàng, dai thì em càng thích, dâm tự nhiên, nước nôi lênh láng

Chống chỉ định: thích teen, thích v1 căng, da trắng, trẻ
Hợp: các bác thích tình cảm, v1 tự nhiên, xong việ thích lân la nói chuyện, ẻm ở lại nằm chơi chán thì về

SDT: 090.817.2065

Link: ********/56683/re-up-kim-san-veu-to-trang-non-na-dam-khong-the-cuong (tự gắn tiền tố ***** vào nhé)

Vài hình, clip cho ae tham khảo (bé chịu chụp hình quay clip, các bác giúp ẻm 1 rp nhé)

Xem ảnh/clip 755575

Xem ảnh/clip 755576

Xem ảnh/clip 755577

Xem ảnh/clip 755578

Xem ảnh/clip 755581

Xem ảnh/clip 755582

Xem ảnh/clip 755583

Xem ảnh/clip 755594

Xem ảnh/clip 755595

Xem ảnh/clip 755596

Xem ảnh/clip 755579

Back