• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Massage Quảng Ngãi

Chào mấy tml....Nằm vùng rphang đã lâu thấy cộng đồng anh em Quảng Ngãi ảm đạm quá. Nay tao đăng bài hỏi về MASSAGE HOÀNG GIA một chút. Thèn nào đi cho cái report để anh em có dịp trãi nghiệm.
Tao thì tầu ngầm đã lâu, lúc trước tao hay đi massage Hà My nằm trên đường Phan Đình Phùng và Massage KS Trung tâm Lê Lợi (Tic + Tip = 400k, nếu các em làm tụi bây ưng ý thì tip thêm; CSVC tạm ổn, mấy bé ở đây cũng tạm ổn tiền nào của đó, Massage khỏe xơ xài, massage mệt có BJ...Chắc anh e ở đây cũng đi nhiều rồi nên tao ko chia sẽ thêm - Về massage khách sạn trung tâm Lê Lợi tao đc khách hàng dẫn đi trọn gói nên ko rỏ về Tic và Tip; tao chỉ biết được lên tầng 6 khách sạn rồi massage và chịch luôn)
Tao nghe anh em Quảng Ngãi nói massage Hoàng Gia được cộng đồng anh em khen dữ lắm mà chưa có cơ hội trãi nghiệm, thèn mặt lone nào trên đây đã đi rồi cho xin cái cảm nhận..... để có cơ hội anh em trãi nghiệm và report cho anh em nào chưa biết???

Tiện thể cho tao hỏi ở Quảng Ngãi nhiều thèn mặt lone đăng tus lấy số zalo của anh em để add vào nhóm checker ....... Ngày xưa tao nằm chung nhóm của thèn ( Văn Nhân dân bank ) anh em khá thân thiện, nhưng chắc giờ nó có vợ, con rồi nên off. Thèn nào còn nhóm checker nào cho số điện thoại tao xin vào giao lưu cùng anh em cho vui. Vì cộng đồng checker Quảng Ngãi hưng thịnh.

Back