• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Massage HÀNG CHÂU ,GÒ CÔNG

Chào anh em thiện lành khu vực TP mới Gò Công
Chắc ae không lạ gì massage HÀNG CHÂU, khai truong thời 8 năm về trước, dời về cơ sơ mới cách cơ sơ củ khoảng 500m,nằm khúc phường 1,đường đi bên xe tpgc
Lúc mới mở thi gia vé là 100k,hj bo 200k,bj bo 200k được cái nhân viên thấy đổi luan phiên qua lại ở cơ sơ long an qua và Thái độ cũng tạm được, xã lũ

Cách đây vài tháng,sau tết 2024 thì tui có dịp đi ngang GC và ghé lại cơ sơ này, phải nói một câu là quá tệ, thái độ lôi lõm

Bước vào gặp ông lễ tân khoảng 50 tuổi mặt như đùi lau, vào bỏ tiền sử dụng dịch vụ làm như đi xin vậy,nc thì cụt ngủn,hỏi thì nói ko thì câm luôn , chẳng bù cho bên massage vọng cát gần đó bước vào một tiếng anh ruột, 2 tiếng cũng anh ruột.

Vé vào thì đồng giá 200.000

Phòng bình thường,giường nhỏ truyền thống xưa giờ

Mở cửa bước vào phòng tưởng mấy năm mới đi lại thì sẽ có em mới, trời ơi, em cũ 8 năm về trước còn làm, như cc mà thôi lỡ vào rồi, tui quên tên rồi ,trắng cao mặt vuông hơi móm 😄😄

Tắm chó khách tốc độ, Massage qua loa rồi em nói hj thì 300.000 còn bj thì 400.000. Theo ae thì ae chọn cái nào 🤣🤣🤣

Nói chung bỏ ra ít nhất 500.000k mua thêm cục tức vào người chứ khỏe thì không thấy đâu,chẳng bù để 350.000 qua vọng cát luôn vé luôn bo mà mấy em nhiệt tình vui vẽ, thôi chạy massage HÀNG CHÂU

Lúc về có nói là chỗ tiếp tân cái em nó nói chắc là do đông khách quá nên ông đó nhăn nho nv mà dm lúc tui vào chỉ có 1 chiếc xe của tui và phòng nào cũng mở cửa hết 🤣🤣

1 điểm, sẽ không bao giơ ghé lại
ĐÂY LÀ CẢM NHẬN CA NHÂN ĐI TRẢI NGHIỆM NTN THI BÁO CÁO LAI CHO AE DC BIẾT,ae nào có nhận xét khác thì cho cái bình luận thêm nhé
AE CO NƠI NÀO NGON HAY EM NÀO NHIỆT TÌNH THI GT TUI VỚI NHA,CẢM ƠN AE

Screenshot_20240524_130911_Samsung Internet.jpg

Back