• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Lừa quen bạn của bạn mình

Hồi xưa quen con bồ qua 1 người bạn, lúc đó tính tán vui thôi
gần 1 tháng mới được lên phòng trọ e do phòng trọ cấm người lạ lên phòng, lên mới biết con bồ ở chung với 1 thằng e trai, 1 đứa e gái đang học đại học . Con bồ mình thì đi làm rồi,cao 1m55, mình day cây cảnh, qua mấy lần ăn dầm dề cũng sờ vú dc, phải nói con bồ gia trưởng khó lắm, mãi mới sờ vú dc mà kiểu như vô tình đụng chạm thôi.
Có lần e nó ngồi máy tính bàn, thời đó có máy tính bàn là xịn rồi, ngồi nghe nhạc + chơi pikachu, mình ngồi kế bên ôm ôm thì thầm tại nói chuyện thế nào e ngủ gật luôn, vài lần mình phát hiện bồ mình cứ gù gù thì thầm tai là ngủ gật, hôm đó mình xốc tay vào vú e đỡ em ngồi xuống nệm, hồi hộp sợ e nó đi chơi về, rồi bê nó ngủ, mình nằm kế ôm, để tay lên vú thì e cầm tay đẩy ra rồi nó ngủ, mình thì thầm nc 1 tí e nó ngủ ngáy nhẹ luôn, lần đầu tiên mình cởi áo e nó ra, tụt quần xuống thì hơi thất vọng, em nó mình dây, nhưng vú hoi bé, lồn thâm luôn lông lồn thì lưa thưa ít lông , lúc đó suy nghĩ ngay con bồ chắc giả Nai, chắc bị chơi bét nhè, hoặc qua tay nhiều thằng rồi mới thâm vậy
Nhưng lúc đó đang yêu và nứng cũng bú vú đại, liều bú lồn thì e nó quằn quại trong vô thức, lồn ra nước ko hôi, sạch sẽ , banh lỗ lồn thì còn trinh
Sau đó suy nghĩ e này gia giáo, e nói chưa bồ chắc thật, nghĩ có khi sắc tố da em nó vậy,
Nhưng e nó có tật rủ rỉ vào tai là ngủ luôn, ko biết có bị vậy với thằng nào chưa, khi e tỉnh thấy mình đang bú lồn e hoảng luôn vội đẩy ra mặc đồ lại, có lần mình lấy tay e nó cầm cặc mình , lúc e tỉnh thì cũng hoảng rút tay lại
1 năm sau e nó mới quen kiểu 2 đứa ngủ ở truồng với nhau, bú lồn, bắn tinh lên mặt e nó thì dc nhưng ko chịu bú cặc mình, có duy nhất lần chắc e nó bị mình bú lồn nứng quá e hôn 2 hòn dái mình, hôn gốc cặc mình, lấy lưỡi liếm nhẹ quanh thân cặc mình, lúc đó cũng hơi bất ngờ, e nó ko bú chỉ liếm vậy thôi, cặc mình sạch sẽ nhé
Hồi đó e nó ko cho đụ, mình cũng sĩ diện kiểu để mai mốt tân hôn đụ phá trinh, hồi đó quen thật lòng mà
Có lần đứa e gái nghì hè về quê, còn mỗi thằng e trai và con bồ mình vẫn ở tp, thằng e nó ko về hè, phòng trọ xưa ko giường, trải chiếu nằm chung thôi, có lần qua thấy thằng e với con Bồ nằm sát nhau , con bồ ko mặc đồ lót luôn, chỉ mặc đồ bộ ngủ, thấy rõ 2 núm vú , lúc nằm kế bên lén sờ Mông ko thấy viền quần lót canh đắp cái mền thò tay vào cạp quần sờ thẳng lông lồn luôn , tự nhiên mình cũng ghen ghen kiểu sao lại ko mặc đồ lót, sau này mình mới biết phụ nữ tối hình như đều ko mặc đồ lót cho thoáng mát thì phải
Rồi có lần cùng thằng em vợ, e gái vợ bắt xe đò về quê, hồi đó ko có xe giường nằm, xe ghế nằm thôi, thằng em, con e ngồi hàng bên phải, mình với con bồ ngồi bên trái, bồ mình ngồi gần cửa sổ, lúc đó đang yêu quấn quýt lắm, xe chạy 1 lúc máy lạnh, con bồ nó lấy áo khoác đắp ngược lên, 4 anh e vẫn trò chuyện bình thường, lúc này mình nổi hứng lấy tay thò vào bóp vú chị nó, mà bóp ngoài áo ngực ko đã, luồn 1 2 ngón tay qua cúc áo sờ núm vú, con chị nó mặt đỏ luôn cố tỏ bình thường, mình lấy 2 ngón tay mở 3 cúc áo giữa ngực rồi thò tay vào đẩy áo ngực ra sờ se se 2 núm vú, bồ mình nhìn mình lườm, sờ 1 tay mỏi quá, cái áo ngực nó chật nó cứ hẩy lên, mình hẩy lưng con bồ ra, sờ dần tháo khuy áo ngực bụng ra, vậy là tha hồ sờ vú, sờ 1 lúc mồ hôi ngực con bồ ra nhễu nhạo, mình rút tay ra sờ lồn, lúc mình rút tay ra nó kẹp lại ko cho rút, mặt dại đi kiểu sờ tiếp đi, mình cầm 1 tay nó úp vào cặc mình, nó cũng kéo xẹc túy quần thò tay vào sục cặc mình
Đảm bảo thằng e ngồi kế chắc thấy hết
Mình bắn tinh luôn, nó rút tay ra rồi chùi vào áo nó, sau đó nó lấy áo khoác mặc lại, cái áo ngực vẫn chưa đóng khuy lại do ko có cách nào để thò tay đóng, lúc nứng thì liều mở ngon lành, về đến nhà chắc ko để ý nó cởi áo khoác ra cũng đúng lúc thằng em nó đứng đó, nhìn rỏ áo ngực chị nó ko đóng cúc rơi ra
Giờ chia tay rồi, vẫn còn lưu số mà ko liên lạc nhau, có kết bạn fb nhưng củng ko liên lạc nhau,

Back