• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Lần thứ 2 lên đỉnh đê mê với Anh Thư

Chắc ae không xa lạ với Anh Thư rồi.
Sau bao lần bận rộn thì nay cũng hẹn đc em. Ae cũng tranh thủ đi kẻo muộn.
Đệ hẹn gói 3 với đầy đủ dịch vụ chi phí 1tr3 cho 120p. Và cũng khuyên ae đi đầy đủ dịch vụ, phê không tả được.

Bước đầu thì em cũng massage bài bản. Sau đó lật ngữa đi màn lưỡi, cảm giác bằng cã thân lưỡi chứ chỉ không khều khều cho có :). Em này thì 2 lần đi đều 2 cảm nhận khác nhau, kiểu theo cảm xúc chứ không phải chỉ làm theo bài bản, lúc thì lingram trước, lúc thì bj trước, lúc thì chịch :)))). Nhưng đệ thích vậy cảm xúc dâng trào, chứ vào gặp lúc nào cũng 1 bài theo thứ tự thì chán.
Em đi đường lưỡi xong chịu không nổi lại đè ra chịch :)). Chịch xong lại nằm nghĩ kể chuyện dâm :)).
Nghĩ mệt tầm 5p em đè ra lingram, rồi màn WC ngoáy cái nào sâu cái đó. Rồi màn trườn thái, lấy chân trườn ngực, rồi mút ngón :))). Trườn một hồi chịu không nổi lại nhét tập 2. Kết thúc sung sướng.
Em được cái rất chăm khách. Tắm lại cho khách đệ thấy còn kỹ và sạch hơn lúc bước vào khách sạn.
Em cứ giới thiệu cô em gái non trẻ cũng làm lingram chịch các thứ, sẽ hẹn 1 ngày không xa.
Link bài của em:

Back