• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Lần đầu đi check của 2k5

Em muốn kể với mọi người trải nghiệm vừa qua của em và một số câu hỏi em muốn hỏi mn
Em là trai zin, hơi nghiện sóc lọ và đang cố cai
Chuyện là em cũng chưa có ny nên tìm hiểu và liều gọi gái trên *****, thì trước gọi gái thì em cũng tìm hiêủ và suy tính hết các trường hợp có thể xảy ra như: sụp hầm, tráo hàng, bị doạ đánh,vvv..
Em thì trốn bố mẹ đi, và cách nhà nghỉ gần 30km, háo hứng, lo lắng, hồi hộp đủ kiểu vì em là kiểu hướng nội ít đi chơi, vừa đi vừa tra gg map
Đến lấy phòng thì nhắn cho đối tác và đợi trong hồi hộp, tìm đập phìng phịch luôn ạ, đợi chờ 20p thì đối tác trả lời và em tưởng mình bị lừa rồi chứ nhưng hoá ra thì là hiểu lầm về thời gian nên ổn thoả
Cuối cùng thì em cũng nghe thấy tiếng gõ cửa nên lập tức mở cửa, thì ấn tượng đầu tiên thì ảnh trên mạng rõ đẹp nhưng khi gặp thì không giống lắm nói chung là em vã quá rồi nên không quan trọng lắm, múc luôn
Cũng thử bú vú, bú lồn, liếm đủ kiểu, được bj cho, nhét cặc vào thì không đau lắm, làm tư thế truyền thống nên không quen thế chị ícưỡi ngựa cho em và được 1 phút xuất luôn, không làm chủ được ý, và bị chị ý hối thúc về thời gian nữa, nên không biết sao chứ em chả có tí cảm xúc hay hưng phấn, cặc thì vẫn cưownng bình thường nhưng do lo lắng hồi hộp mà chẳng có tí cảm xúc gì, mong các bác cho lời khuyên ạ

Back