• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Kiều Mây - em 2x giá đáng tiền nhất trong phân khúc 3 xị

Anh em mà check hàng 300k thì chắc đều mang cảm giác giống t là sẵn sàng sụp hầm, xả lũ là chính, không têu cầu cao.
Mà em này thù vượt mong đợi, có điểu ghét cái xinh thế mà ứ cho chụp hình.
Da trắng mọn, tướng loli, lông lún phún, cho hôn môi. Khuyết điểm duy nhất là bé nó hơi hướng ngoại nói nhiều, nên mấy bác hướng nội gặp bé này chắc không thích lắm. Mà lúc hành sự em nó khá khiêm túc không nói nhiều nữa.
Phần đặc biệt của em này là BJ. Kỹ thuật này chưa thấy ghi nhận. Thường Bj có em bị cạ rănh, có em thì mở miệng rộng quá không cảm nhận được miệng chạm vào cu. Em này thì khi ngậm như em nó đang ăn 1 cây kem mình thích vậy, ngậm chặt, sát vào, lạ cái là không bị đau, khít như chơi lỗ đít vậy, miệng em nó ép chặt cu mình, thỉnh thoảng đẩy xuống sâu xuống cổ họng, còn nút nữa, cảm giác như tinh có thể bị hút ra vậy. Kích thích cực, bác nào thích nhẹ nhàng sẽ không phù hợp.
Còn lúc hành sự thì bình thường, bé nó thích chơi mạnh nên anh em nào yếu gặp em nó sẽ hơi tự ti.
Ngực bé, trắng, nhão nhẹ. Eo ót rõ ràng. Vòng 3 to như Su Nguyễn Thị Tú. V4 khít mà nó hơi khô.
Nói chung là em này đi 400k vẫn thấy cực kì đáng tiền. Chịu lên hình thì bảo đảm hot
Link em nó cho ae nào cần

Back