• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Kể chuyện các bác từng đi kiếm mqh tình tiền (for trá hình ) , sgbb , fwb trên tinder , fb date , bumble đi để cho mọi người thấy cái nhìn rõ hơn

Em xin kể trước , em cuối 9x , hồi sinh viên cũng hay đọc kiểu các bài viết kiểu như fwb , tinder các thứ var nhau dễ vl mà mình k tin nó là sự thật nhưng sau này chính mình rơi vào những câu chuyện đó thấy đời đúng là gì cũng sảy ra được >>
Em xin phép kể lần đầu tìm mqh này vào khoảng tầm mùa đông năm ngoái tập tòi tìm sgbb này nọ , xong được 1 em nhắn tin mà em ấy ở tận thái bình , em hà nội chắc , em này cũng lần đầu tìm mà thấy mình ở hn nên chắc là thấy không khả thi nên thu hồi , nt bằng nick chính luôn , em thấy vậy cũng lân la trò chuyện , cuối cùng hẹn 1 buổi hẹn , em này 2k4 , học trường cao đẳng tại tp thái bình , nghĩ lại cũng liều hẹn xong hôm í ra bến xe bắt xe từ bến xe về thái bình luôn :))) xong gạ , trưa gặp nc tí buổi chiều dẫn vô ks luôn , hôm í gặp em đó chiều + đêm + sáng hôm sau nữa :))) chi tiết thì dài quá em kể sau

Back