• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Hugo lại mách dín pé loli sv sư phạm đã cái cc

Khai phá loli lâu lâu mới có mà còn khó như mò kim đáy biển. Mà mấy e Gen Z thì nc sơ hở là mấy e hay chặn mình, bữa hugo trả giá thôi cũng bị chặn uổn gi đâu lun heee, pé này tui cũng mách trên fb xuống mấy hm chat chít chéo zl 8 quá trời 8
Xem ảnh/clip 897530
gạ tới lui, mà đỡ cái pé này hiền nc ko gắt như mấy e kia (bữa bị gái ất ơ đâu chữi tui)
Cuối cũng zô dc đề nên cuộc hẹn mới diễn ra
Xem ảnh/clip 897533
pé này có thể ae gặp đâu đó rồi, còn hugo gặp lần đầu. Trong lúc chat chít cũng nói đi học mà thiếu thốn đủ thứ, tui mới hỏi thì pé nói học sự phạm mầm non nge cũng hợp lý tại nc tính tình cũng nhí nhảnh, pải zay mới dạy mấy nhóc nhỏ dc chứ. Tiếc là con hugo lớn òi chứ ko có khi e này dạy con mình heeee
Xem ảnh/clip 897535
Gặp sao chia sẻ zay ko nói thêm nói bớt, còn ai hiểu sao hay nghĩ sao với hugo thật sự ko là vấn đề, ko quan trọng

Xem ảnh/clip 897558

Xem ảnh/clip 897536
rất khoái gương mặt pé này, mũi cao có điều mắt hơi bùn bùn dc cái mắt cũng to to. Dáng thì mãnh mai
V1 thì dạng mới nhú, ko hợp với mấy 3 khoái vếu khủng
Eo ót thì mịn màn ko tí mỡ thừa
V3 đíc cũg êm hợp với dáng mi nhon mình dây
Lol thì kết nhất nước trôi hugo lun là có thật, ko tin thì kệ heeeee
Khá nhiều ae ib cho hugo cũng rất rõ tui chỉ share theo thứ tự và share free. Rất nhiều mạo danh share lấy phí phéo, tui cũng ko khoái mấy dụ này. Free suốt thì kêu tui bánh trái bánh nọ bánh kia, lấy phí thì ae kêu ca. Thôi kệ chơi dui là dc
Xem ảnh/clip 897538
tóm váy hugo chỉ share theo thứ tự, ko share ngẫu nhiên và chỉ share ibox. Có cmt là share thẳng tay, ai ko hảo xin đừng ibox mấy thgian nhau

Xem ảnh/clip 897539
pé này còn nhạy cảm lắm nha ae, ae sơ xuất mà lậm vào tiếng rên của nó thì ọc sớm hết cứu
Xem ảnh/clip 897540

Xem ảnh/clip 897531

Xem ảnh/clip 897555

Xem ảnh/clip 897556

Back