• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Hục e rau thì sơ cua e bối bối

Số là lâu lâu mới dc ra khỏi xưởng để đi hưởng đi la đi liếm, e là đạo masa vuốt lướt gần như chỗ nào e cũng thử qua, hm nào rãnh có bài chi tiết sau. Dc 1 bác share pháo pé rau cũng 8 dóc cỡ 5 ngày mới hẹn dc hên sau ngay lúc e cũng dc nghỉ làm. Dọt qua tới bình tân địa bàn quá quen thuộc vì quê ngoại e mà.
Cũng gặp tập chăn đồ cũng bất thành ko ăn dọng gi dc ko biết cách chốt hạ ks hay nhà ngẻo, chán vl. Đành đưa e rau về mong dịp sau xúc dc e nó lên bờ. Trong ng chán nãn ko lẽ nay móm dữ vại sao trời. Bèn lục lại zlo nhớ ra có pé loli mà bác nào share quên bà rồi, có gi bác thấy thì pm lại cho e nhé
Xem ảnh/clip 970700
Ban đầu kêu rước, nhưng nắng nôi cực quá thôi thik ks nào gần gần đó thì vô nhắn e tới may sao cũng gần nên e ok liền, đỡ mất thgian của chiến sĩ
Xem ảnh/clip 970701
Gặp pé bước zô thấy trắng trẽo nhỏ con đúng loli thật rồi, dáng người lá liễu mảnh mai đúng ý mình. Nên cười toe toét, nghĩ kỹ bén hơn e rau nãy gặp nữa. E vô vừa lúc e mới zô nên cả 2 cùng đi tắm, hỏi chuyện cầu cỡ 10p mới bắt đầu hôn môi cháo lưỡi. E hỏi thẳng ngay lúc tắm táp xong về dụ hôn mõ cháo lưỡi. Thì pé nói hễ sachh sẽ thơm tho là ô sa kê, thái độ tình củm quá, mê ngen điểm +
Cháo lưỡi khá sâu điều mà quá hiếm với Minhboy tui, ưng quá e hỏi hứng quá chịch 2c dc hơm e iu. Em ok giá gấp đôi hheee tui cũng ok
Xem ảnh/clip 970707
Lúc pé này ngữa cho e liếm nách ta nói lần đầu trong đời, trước có pồ cũng hỏng có cảnh này đoạn này bgio. Úi chua choa liếm tới vếu pé thở phì phì tay lại che miệng mắc cỡ thấy nứng lắm các bác ui, quá đã lúc úp mặt zô sò thì e vét đã lun pé rên thành tiếng, e có xin pé móc nhẹ tí pé cũng ok, nhân lúc ngon tay chà hột và móc pé rên thì e ngoi lên nằm kế đưa dú zô miệng pé, vẫn rên và lè luỡi ra. Úi mạ ơi lúc đó cảm nó đã thui rồi. Rồi tới lúc pé pv lại mình bú liếm quá nhiệt, thôi ko tả nữa. Truyền thống nhún nhảy các kiểu, cả úp thìa pé chiều tuốt, cảm thấy nay xã 1 trận quá phê, đáng thiệt sẽ còn gặp lại nữa. Tóm váy 2 nháy thấy ông địa với pé loli tốn 2m thẳng hàng. Cả thấy hài lòng, nếu đụ 1s thì 1m. Lâu ngày ko chơi hẩy toàn đi vuốt miết nên nay bấm bùng tới nái rồi zề cày tiếp chứ sao giờ. Hễ cụ nào còm cho e mau lớn, là e share ibox lun và ngay cho phẻ cho phẻ

Back