• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

HTGD...món này ai khoái

Bản thân t rất khoái món này, idol của t là bác khangbui, cũng theo dõi đọc bài bác rồi vác xe đi check, tìm quán mới thì revew ae cùng thưởng thức
Hôm qua rãnh rỗi vác buồi đi khảo thí mấy bác ạ, chạy từ tuyến ngũ hành sơn qua tuyến trần cao vân cũng lân la được vài quán
Tuyến ngũ hành sơn
Ly lan: chị vẫn vậy, bú buồi vẫn đỉnh, mà chị thấy t quen mặt rồi, vào c bj cứng con cu phát là tốc cái váy lên chịch thôi ae ạ, cảm giác sau tấm rèm nhìn xe cộ đjt phê voãi. Total 2x 1 lần sướng
Xong t rãnh rỗi chạy qua hướng điện ngọc, ghé vào 1 quán mà t quên tên rồi, chủ nhớ có 2 quán liền kề có 1 ngồi nhà ở giữa, t đi quán đầu tiên từ hướng đn chạy vào, t vờn 2 3 lần mới quyết định ghé vào vì thấy có 1 em mang đầm tiệc màu trắng có làn da trắng sáng nhìn cũng trẻ, vào đúng vậy thật, 1 em gốc gia lai còn khá trẻ và mang đồ nhìn rất nứng các bác ạ, vẫn total 2x 1 lần sướng, bj quoa loa rồi đjt thôi
Quất 2 lần t tê buồi quá nên về nhà nằm ngủ, trưa trưa các bác biết rồi, nhất buổi trưa nhì trời mưa, giữa cái nắng trưa t lên cơn nứng lại vác xe đi tiếp, lần này t đi tuyến thanh khê, chạy tuyến thái thị bôi thì em ny bích thuỷ ghệ ruột chưa thấy làm nên t chạy thẳng qua tuyến trần cao vân, đi ngang qua quán mới mở trước Vương baber (sr ae lúc viết rv quên mẹ hết tên quán) thấy có 1 em, em bày từ bích thuỷ chuyển qua thì phải, mang cái váy đỏ ngắn vs áo ôm bộ dú nhìn lứng quá nên vào check luôn, 250k bj nhé ae, em này người huế, còn trẻ và mặt dâm sáng sủa, quán còn 1 em nữa cũng trẻ nhưng ko bằng e này.
Má cả ngày 3 shot t cũng tê tê rồi, mà đời cho t đi ngang qua quán thuỳ trang, gần quán t vừa check, nhìn vào thấy 1 em non chẹt, mà con cu thì mệt rồi nên thôi t về tối t mò qua lại, tối cơm nước xong t mò qua liền, gặp 1 em 2k7, hỏi thì em trả lời vậy nên báo ae vậy, chỉ hj 200 nha ae, con này tưng tửng nói chuyện hài hài, được cái non vs cặp vú to sờ nắn thoải mái, ko cho sờ dưới thôi. Mà cái nết của t chỉ hj thôi t ko đã nên t vác cặc đi qua hướng trường chinh tiếp
Dạo vài vòng lộ ra 4 quán ok, khánh linh-phương phương-bảo trân và 1 quán gần cây sân cầu vượt hoà câm t quên tên rồi
Phương phương t quen mặt nên chán rồi
Lần này t chọn khánh linh, 250k tới z, bj quoa loa tồi đjt, em này người nhỏ con, khá xinh và hiền, t sẽ ủng hộ tiếp... check xong cũng 9h rồi nên t về, chứ 1 ngày con ciu t chơi vậy quá công suất rồi
Trên đường về t phát hiện 2 quán ở lê đại hành có mấy e nhìn ok nữa
Hẹn ae lên bài 2 quán còn lại của trường chinh và lê đại hành
Chào ae, vì 1 cộng đồng đà nẵng vững mạnh

Back