• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Hóc môn có bác nào đi em này chưa ạ.

Mình mới test bé về. Mình xin phép ko cho điểm ở đây vì bản thân phụ nữ họ sẽ là gu ko của người này thì của người kia. Gặp bé 1 chiều mưa lất phất ở 1 quán cafe (lúc đầu bé hẹn thẳng mình ra ks nhưng kiểu đi hở đi kín này thì dễ sụp lắm nên mình hẹn ra cafe để xem có ảo ko). Ko ổn thì gởi bé tiền xe rồi mời em ly nước, cũng chả mất mát gì. Tầm 5h chiều mình có mặt ở quán, bé đi grab đến 20p sau đó. Theo cảm nhận của mình thì bé này face ổn áp, ổn theo kiểu mộc mạc, giản dị ko trang điểm ấy. Bé mới 2k5 thôi, tướng loli, phù hợp bác nào thích ấu dâm và ai gu chuppy hoặc có da có thịt thì bé này ko hợp nhé (riêng mình thì mình thích mỡ màng, ba rọi tý thì ôm ấp mới phê). Check VAR rồi ai muốn gặp bé thì kiếm bác @Leho888 xin thông tin nhé. Tổng kết 800k/shot (bé ko hối thúc) service thì bt. Ks mình đi cũng khá sạch sẽ 120k/ giờ đầu. Thân!

Back