• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

[HN KÝ SỰ 1] [XÃ ĐÀN - HOÀNG CẦU] NGỌC JOLIE (MY, THÙY ANH) - EM HÀNG CHẤT LƯỢNG

Như tao đã hứa, sẽ trả report, vì nhiều lý do nên nợ đến bây giờ. Số là hằng năm, vào khoản Tết Tây, tao sẽ ra HN, và là checker nên tao đi tới đâu sẽ check hàng tới đó. Lần này ra HN 3 ngày chuẩn bị rất nhiều vốn nhưng bận quá chỉ check 4 em (các em thằng bibi2810 với thằng bgiang19 giới thiệu thì xui hay sao đó, hôm đó tao gọi hết cả team mà k có 1 đứa nào bắt máy luôn nên coi như k có duyên).
Do là t k nhớ lấy info từ đâu nên sẽ report k theo thứ tự nhé, nhớ tới em nào thì report em đó. Tất cả report đều là nói thẳng, nói thật, tốt khen, xấu chê, anh em k cần thắc mắc nhiều nhé.

Em này tao gặp đêm cuối cùng khi ở HN. Đánh giá chi tiết nhé:

Face: Xinh lắm (7-8đ)
Body: Tao thích mấy em dạng như này (1m55, da trắng tinh, dáng người cân đối, có da có thịt, 3 vòng đầy đủ)
Víu: Vú to tự nhiên, quầng vú và ti hồng hào, bú mút thoải mái luôn, thích lắm
Eo: Có eo .. k phải như con kiến mà nó rất là hợp với dán em
Mông: To, trắng muốt, tao liếm lấy liếm để ;));));))
Bím: Đẹp, hồng hào, cạo sạch sẽ, nước ngọt lắm ... Tất nhiên là tao húp sạch rồi >:D<
Service: Đây là cái đáng nói .. service quá đã. (em nó bú liếm khắp người, liếm đùi, liếm gối, đá bi, liếm cột, bú ku lút cán, bú lỗ nhị luôn. Bú chán chê, em nó bắt tao nằm sắp, rồi lại liếm khắp người, liếm mông, bú đít). Nói chung là phê lắm. (tụi mày đi các em có service bú đít thì khi tắm phải rửa thật sạch, thật kỹ vào thì mấy em nó phục với mới tốt đc. Nhớ đấy ! Ko thì đừng có lên mà nói này nói nọ)

Màn cuối thì tao service lại cho em nó rồi chiến vài tư thế .. Thế là hết phim :)

Tắm rửa cho nhau rồi ôm nhau tâm sự tí .. Xong em nó lấy xe đạp điện chở tao đi ăn cháo lươn :-bd. Kết thúc 1 buổi tối đáng nhớ.

Tóm lại: Đáng / nên / phải check : Hàng quá tốt, tuyệt vời (giá trị nhận đc nhiều hơn đồng tiền bỏ ra)

Số phone: 0865889065 (service y như tao diễn tả)
Link: https://kieunuviet.info/threads/ngoc-jolie-ms-9065.11802/

Còn 1 số riêng tư nữa, anh em nào thật sự muốn đi thì pm tao (có thể service sẽ đc chiều chuộng hơn 1 tí, hên xui)

Hình ảnh (tao có 1 tấm thôi, còn lại xem link giùm tao. Em nó đẹp nên giống 90% trong hình nhé):

Xem ảnh/clip 8410

Back