• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Hello anh em, lại là 1 em rau đã có người yêu nhưng mà là yêu xa

Em này mình quẹt được ở hẹn hò fb, nhắn tin được 3 5 hôm thì tự dưng thấy để hẹn hò với thằng khứa nào đó theo như mình check profile là đang đi lính các bác ạ, xong 1 tháng k nhắn tin cho ẻm nữa thì một hôm thấy ẻm đăng story buồn buồn, cái vào profile thì check thấy ko còn để hẹn hò nữa, thế là mình bắt đầu hành động nhắn tin rủ đi ăn khuya xong đóng thẳng vào khách sạn, 1 đêm hành sự từ 10h tối đến 10 sáng chắc cở 5 shot, 3 shot đầu tiên thì gặp lần đầu nên thôi thứ mang bao cho chắc, qua cái thứ 3 thứ 4 thì check trên dưới thấy bé này sạch sẽ thơm tho nên mình nghỉ chả có bệnh gì đâu với cả có 3 cái bao sài hết trơn nên shot 4 5 đóng không bao luôn , em này khá dâm, mình hỏi về chuyện tình của ẻm thì ẻm kêu ẻm mới chia tay, gì mà người yêu đi lính ko quan tâm, yêu xa đồ mệt mình nghe phát mệt, mà mình thấy điện thoại ẻm lúc đang hành sự thì thấy thằng bồ nó gọi ẻ lật đật úp điện thoại xuống rồi chịch tiếp như không có gì, chắc ẻm cũng biết mình thấy rồi mà thôi kệ cứ chịch cái đã tính sau, có ít hình mới ae thẩm...
Xem ảnh/clip 639771
'

Xem ảnh/clip 639773

Xem ảnh/clip 639774

Xem ảnh/clip 639775

Xem ảnh/clip 639776

Xem ảnh/clip 639777

Xem ảnh/clip 639780

clip dài 2 tiếng nhưng dính mặt nhiều quá nên cắt còn nhiu đây hoi. chuẩn bị có quả kèo em sv thú y năm 2 rủ đi ún rịu tới sáng :)))) ẻ rủ thế là hiểu rồi hẹn gặp ae ở topic sau

Back