• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

HAY KHÔNG BẰNG HÊN - MỘT LẦN RUN CHÂN VỚI BÉ 2K2

CHÀO TOÀN THỂ ANH EM
Tự nhiên qua Tết cái tui có người yêu anh em ơi. Cũng hơn 3 năm rồi mới từ giã cuộc sống độc thân mà bước vào khoảng thời gian có đôi có cặp. Reg nick trên diễn đàn này cũng gần được 1 năm, chơi bời đủ kiểu thì khi không bị “con đĩ tình yêu” nó ám. Xin phép cho tui khoe một xíu, người yêu tui thì phải nói ngon (có lẽ đối với tui là vậy), da trắng, chân dài, vú tròn, đít căng, chiều tui từ bữa ăn ngon cho đến những giây phút trên giường. Có 1 tấm hình “flex” nhẹ người yêu bên dưới, anh em coi thử nha. Cơ mà hôm nay em ấy không phải là nhân vật chính của bài post này, mà là một em khác.

Hình em người yêu
Nhân vật chính của chúng ta ngày hôm nay là một bé 2k2, non tơ, dễ thương và đặc biệt là dâm. Quen em này cũng tình cờ trong một lần đi mua hàng bên Tân Phú. Vô tình có số điện thoại và về add zalo để ẻm lấy thông tin xuất hoá đơn cho Công ty. Về cũng nhắn tin qua lại, em hỏi: “sao anh ế tới giờ dạ, thấy anh cũng công việc ổn định, bề ngoài cũng không đến nổi nào mà ?”. Lúc này thì tui có con ghệ ở nhà rồi với con bé này biết thông tin Công ty nên mới nói là : “Anh không muốn yêu em à, phiền lắm, em thấy công việc anh nhiều mà”. Thế là ẻm hỏi : “Vậy nghe anh nói anh tập gym vậy, rồi tập mông đùi về thèm rồi anh xử sao ?”. Nghe hỏi cái tui sượng trân, tui mới nói là: “Anh tìm mối quan hệ trao đổi á em, tình tiền cho lẹ, đỡ vướng bận”. Ẻm hỏi: “Bộ anh đi chơi gái hả?”, Bà mẹ nó hỏi nhiều, nên tui cũng quạo, tui chốt luôn: “Giống như em nè, lỡ hôm nào thiếu tiền thì đi với anh, xong về anh trả tiền cho em, vậy đó”. Xong cái ẻm phán lại tui một câu xanh rờn: “Em đâu có cần tiền anh?, em cần cảm xúc anh dành cho em thôi”. Tui thấy vô thế rồi, nên gạ chốt đơn luôn.Vậy là có report ngày hôm nay cho anh em.

Em này thì thuộc dạng chuppy, nhưng kiểu cơn gái mới lớn, mới qua 1 đời bạn trai (theo em nó nói) nên da thịt còn trắng trẻo, mịn màng lắm luôn. Cặp vú mềm, to, không xệ như mấy em chuppy khác. Cặp mông thì đúng kiểu đẻ ra để doggy vậy đó, to tròn, dập kêu bạch bạch đã tai. Nhưng tuyệt đỉnh của ẻm phải nói là độ dâm, bú cu cả 10-15 phút không nhả, nghỉ giữa hiệp 5 phút là bắt đầu mò cu để đòi làm thêm nữa. Hôm đó tui về mà 2 chân tui run không đi nổi luôn. Cái bím ẻm thì được tẩy sạch sẽ, múp rụp như 2 múi bưởi, nước nôi thì lênh láng. Nói chung chơi free mà được một em như vậy thì không có gì để chê. Ẻm cũng kỹ tính, vào phòng là bắt tắt đèn hết. Rình lắm mới chụp lén được 2 tấm hình để làm report. Đúng kiểu quả này ăn hên anh em ơi. Sau bài này không biết còn có đi chơi để làm report cho anh em được không. Riêng tui là không dám là report người yêu đâu, con người yêu tui nó bám chặt tui lắm, với lại cũng rút kinh nghiệm cái drama hôm bữa trên đây, lỡ nó mò vô được đây, moi hết thông tin ra, nó làm ầm lên chắc bỏ xứ đi luôn quá….

Back