• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Hạ My Người Tình Trăm Năm mà giá 400 :))

Hạ My thì chắc anh em diễn đàn k quá xa lạ rồi nhờ . Lâu rồi Cậu cũng mới gặp lại em lần này là lần thứ 4 rồi
Trên con đường mưa phố đông đúc Cậu đến điểm hẹn . Ấn tượng phòng đẹp sạch sẽ ok nha chứ đi nhiều chỗ cho dù mấy em làm có tốt mà khách sạn dơ Cậu cũng không quay lại
Sau 5p cóc cóc , vẫn là nụ cười đó ánh mắt đó em nhận ra Cậu ngay tâm sự với nhau đủ chuyện trên đời sau khoản thời gian dài xa cách nhưng rồi cũng phải vào việc chính thôi
Vẫn là em tuyệt nhất , nhẹ nhàng chậm chậm từng chút một . Những cái hôn xoắn lưỡi làm Cậu đê mê , như cách người yêu của Cậu đang chiều ý Cậu vậy
Em bú k ngưng , bảo em dừng em lại không chịu cứ mãi mê thằng em Cậu .
Tiếng rên vang khắp căn phòng , Cậu và em đê mê trong cơn hoan lạc cậu ra trong sự sung sướng nhưng em bảo chưa muốn thế là em lấy thằng em của Cậu nhét vô lại bắt Cậu chơi tiếp . Sau 7 7 49 cú nhấp trời giáng của Cậu thì em bảo em sắp ra kêu Cậu mạnh lên , em co giật trong cơn sung sướng
Cậu và em ôm nhau tự hưởng thời gian trôi ai cũng còn công việc nên đành chia tay trong sự tiếc nuôi hẹn em lần sau Cậu lại đến
Một trải nghiệm của Hạ My dành cho Cậu khó quên
Info anh em vào mục hàng Phú Nhuận sẽ thấy Hạ My loli nhé , Cậu làm biếng copy qua kkk

Back