• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Góc khuất

Không hiểu sao hôm nay lại khó ngủ đến lạ, tuy đã xử nót 1 phần thuốc cảm trong người rồi đấy.
Trước giờ đến với Rphang toàn đọc lén - xem chùa là chính, trong khi bên trong tôi chứa đựng cả kho tàng về những góc khuất - như những kỷ niệm theo tôi suốt cuộc đời này.

Trong số đó, ng mà tôi nhớ nhất là em - ng con gái hồn nhiên mang lẫn rất nhiều sự khiêu gợi và cuốn hút.

Quen em qua app Antiland huyền thoại, trai văn phòng chat làm quen với cô giáo cấp 1. Nói chuyện luyên thuyên mấy ngày trời để hiểu hết thông tin cá nhân của nhau rồi cũng add đc zalo nhau. Anh đã dùng tất cả công lực để khai phá điểm khuất của em và không phụ lòng anh - em thật sự dâm đãng trong sự đáng yêu vô cực.

Rất nhớ những lúc phải buông ghế làm việc để chạy vào tolet để cháy cùng em, nhớ những tiếng nấc nghẹn, nhớ khuôn mặt đỏ bừng của em tuy 2 chúng ta chỉ trung gian qua 2 chiếc điện thoại.

Không biết bây giờ em như thế nào rồi nhỉ?!

Back