• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

giờ em đã là vợ người ta ... đừng vác lồn qua kiếm anh nữa ... huhu

lần nào gặp em , cũng là lần 2 ta lén lút , em giờ là gái đã có chồng , mẹ của 1 đứa con gái 3 tuổi khảu khỉnh ... chắc có lẻ sẽ ko còn nhiều lần gặp như vậy nữa đâu ...
Xem ảnh/clip 971790
Xem ảnh/clip 971791

Xem ảnh/clip 971792
khi xưa vì a nghèo , nên ko có được e mãi mãi , a vẫn còn thương em , nên ko muốn em mất đi hạnh phúc gia đình hiện tại của mình , chồng em ít quan hệ thì anh sẽ tặng cho em con cặc giả để khi em nứng em tự thủ dâm , chứ ko phải em thèm khát đi kiếm con cặc anh như những lúc này ...
dù sao chồng em vẫn là 1 ng đàn ông tốt , mưa ko tới chân , nắng ko tới đầu là thứ anh ta cho em ... còn tôi mãi mãi chỉ là người cho em lên đĩnh trong những tiếng rên la muốn bể phòng , tôi đụ em mà em há hốc mồm , cảnh dâm dục ấy thật sự ko kiềm lòng được , em kêu tôi bắn vào trong ... nhưng ko , dù sao tôi cũng muốn em và tôi ko phải khó xử sau này , nên tôi đành xuất hết vào miệng em .....
Xem ảnh/clip 971793

Xem ảnh/clip 971794

Xem ảnh/clip 971797

Xem ảnh/clip 971795

Xem ảnh/clip 971799

xin lỗi vì bóp dú em hơi mạnh , vì với tôi đó là sự trừng phạt , khi em bỏ tôi theo người đàn ông khác =))=))=))

Back