• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Gặp phương yến lần thứ 5

Gặp e 5 lần rồi nhưng đây mới là bài report thứ 3 về e , sợ report nhiều nhưng chỉ report về phương yến ae lại cho là nich ảo nên ko report mấy lần gặp trước.
Không biết mình có may mắn ko nhưng lần nào gọi điện cũng gặp đc e hết ^^
Hẹn đón e ở đường trường sa , rồi chở e qua 1 ks tên Sạch ở đường gì bên Phú Nhuận quên rồi , khách sạn đúng với cái tên gọi : sạch sẽ , có đầy đủ sửa tắm , xà bông , kem đánh răng xịn , à có nhạc nữa nghe thích lắm , đặc biệt là rẻ vcl , ở gần 2h đươc tặng 2 chai nước suối ướp lạnh mà tính tiền có 110k kkk
Về phương yến thì những ai gặp e rồi thì mình không cần nói nhiều về cách làm việc của e :
thời gian thoải mái , sạch sẽ , nc dễ thương ...
Mình gặp e riết cũng thành quen nên cả hai cũng khá thoải mái vào phòng ôm ấp như người yêu , mò mẫm các thứ , khi cả 2 đều hứng thì e kêu đi tắm để chiến ^^.
Tắm xong cả hai ôm ấp , hôn hít như người yêu , rồi em bj cho mình , mình thì tranh thủ móc cua kkk, mốc 1 hồi e bảo e hứng quá mình quan hệ nha anh nghe kích thích vl, đeo bao vào ẻm nằm trên cưỡi ngựa dồn dập , rồi úp thìa , doggy, rồi tới thế truyền thống . Tới khúc này mới vui nè : ẻm hỏi anh có muốn thấy e ra ko ,mình trả lời có , em kêu giữ tư thế ngọn núi kỳ diệu này e mới ra được (tên tư thế mới search trên mạng tên gọi của nó kkk có hình minh hoạ )
Nhấp từ từ đến dồn dập , e thì dùng tay xoa hột le vừa rên mạnh nữa đi a e sắp ra rồi , đm kiềm chết mẹ luôn sợ ra trước ẻm cố gắng cầm cự , nhấp đc 10 phút thì ẻm ra nước bắn ướt cả niệm luôn , chưa dừng lại ẻm kêu nhấp tiếp đi anh e còn ra nữa thế là nhấp điên cuồng rồi tao và ẻm cùng ra luôn , đm thề coi trên phim jav nó bắn nước sao thì đây cũng y như vậy tao tưởng trên phim xaolon ko chứ h mới được chứng kiến , đm ra rồi ẻm còn muốn nữa tao đeo bao vo quốc tiếp nhưng lần này đéo ai ra hết , tại làm 2 cái liên tục con cu tao đéo cứng nhiều nên ko thoả mãn đc e nó huhu ..
Xong xuôi cả 2 nằm thở hỗn hễn , lần đầu tao mới biết cái câu gối mỏi chân run là như thế nào , đi muốn đéo nổi luôn nhưng phê vkl kkkk
Tính vô tắm xong rồi chở e về luôn nhưng hnay cảm xúc quá nên xin e chụp vài tấm hình cho ae coi , với làm bằng chứng ko ae nói tao xl nữa kk , có tấm hình cái nệm ước là nước của ẻm ra nó bắn lên cả người tao luôn
Xong cả 2 xuống tính tiền thì lễ tân tính 110k rẻ vcl , một ngày đi check quá thành công , đm nằm viết report mà 2 chân vẫn còn run đây.
Chốt lại là lần nào gặp phương yến cũng cảm xúc vcl , ae nào chưa có cơ hội thì cố gắng nha kkk chịu khó gọi đúng thời điểm là gặp e ý thôi .
Lần trước tao đi có quay clip mà ko biết up , lần này có hình cho ae coi đỡ vậy
Xem ảnh/clip 9835

Xem ảnh/clip 9836

Xem ảnh/clip 9837

Xem ảnh/clip 9838

Xem ảnh/clip 9839

Xem ảnh/clip 9840

Xem ảnh/clip 9841

Back