• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Gặp lại chị gái làm cùng cơ quan sau khi chị quay trở lại làm việc

Như đã đăng ở bài trước, chị gái làm cùng cơ quan xin nghỉ phép về quê thăm gia đình, vì chị có nhu cầu cao nên về nhà được vài hôm thì nứng quá đã quay clip gửi cho mình xem. Sau một tuần nghỉ phép, hôm nay chị đã vào để bắt đầu đi làm việc trở lại. Mới đến đã gọi mình qua phòng lấy quà, về vài hôm cũng nứng lắm rồi nên phải gọi mình qua luôn chứ không chịu được nữa đó mà:p:=)).
Mở cửa vào phòng, chị chạy lại ôm chầm lấy mình và sau đó hai chị em hôn nhau đắm đuối, vòng 3 của chị rất đầy đặn, mình vừa hôn vừa bóp không ngừng, cũng là để kích thích cho chị sướng hơn. Ôm hôn nhau được vài phút thì chị nhảy lên đu vào người để cho mình bế qua giường. Sau những bài dạo đầu cơ bản, mình đã cởi hết quần áo và chỉ để lại trên người chị chiếc quần lót sexy, vén quần lót ra thì dâm thuỷ của chị đã ướt đầy lồn và thấm qua cả quần lót. Lông lồn của chị rất rậm và dày nên nước nôi lúc nào cũng nhiều, nay lại xa mình cả tuần rồi bh gặp lại nước ra nhiều hơn nữa. Nhìn thấy lồn đầy nước mình cũng nứng quá nên úp mặt vào vét máng luôn, liếm từng nào chị sướng từng đó và nước lại ra nhiều hơn. Mặc dù lông rậm, nước nhiều nhưng thói quen vệ sinh sạch sẽ kết hợp với uống nước ép trái cây hàng ngày nên lồn chị rất thơm.
Mình chụp lại chiếc lồn đầy nước và chỉ quay lại một đoạn ngắn cho ae xem, sau phải tập trung chuyên môn phục vụ chị, ae thông cảm!
Xem ảnh/clip 1005136
Xem ảnh/clip 1005137

Xem ảnh/clip 1005138

Xem ảnh/clip 1005139

Xem ảnh/clip 1005242

Back