• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

GẶP DÂM NỮ 01 LAN QUẾ PHƯỜNG

Từ lúc vợ em đẻ bé thứ 2, một phần cũng phải chăm cháu và cũng bận công việc nên em phải rửa tay gác kiếm chăn rau rồi đi massage này nọ mấy tháng trời. Nhân lúc vợ con về ngoại chơi thì mới có thời gian đi nhậu và tranh thủ qua lan quế phường massage, thấy mấy em review quá ;)) . Coi ảnh mấy em trong group mà Lứng Nắm ;)) không biết anh em ở đây có vậy không nữa.
Đến nơi xuống hầm gửi xe rồi lên bốc cái vé 2 shot cho thoải mái .Em út thì bác quản lý tư vấn cho em 01 mới vào. Từ đầu tiên trong đầu em nghĩ khi em nó bước vào cửa là mặt dâm.Ngực chà bứ , mổng mẩy to nhìn body nuột. Mà thế đéo nào em này nhìn giống với 1 con bạn học . Nhìn quen vãi :))
Em này ngoan vào cửa là chào, chu đáo cởi hộ khăn quấn trym cho khách rồi bóp trym khách :)) Màn chào hỏi qua cũng là tới màn tắm táp . Em nó cởi đồ body khá đẹp , vòng nào ra vòng đó , ngực khủng mông to :)) em tắm khá kỹ sau đó là màn nuru trong bồn rồi em Bj nhẹ nhàng kết hợp dùng vếu to nắc con trym mình. Rồi cũng cum in vào ola của em ngậm đầy miệng .
Sau đó lên giường em massage khoẻ lại rồi lại chiến cái thứ 2 . Quy trình chắc anh em cũng biết hết rồi ;)) Khoản thư giãn thì em đánh giá cao nhất về em này là đm THẦN D M. Thư giãn từ bài bôi kem trườn với cặp vếu to chắc nịch, listerin ấm, liếm láp khắp người, tay em nó có kiểu vặn trym nhẹ nhàng phê không thể tả được. Trym em nó không lông múp mâp cạ vào Chym em sướng thôi rồi . Ấm ấm em có cám giác như ngâm nước nóng ;)) Shot 2 thì em kêu em nó 69 để khám phá hết các thứ . Em Bj nuột và không động tác thừa . Em xin hàng sau 5 phút, mặc dù em là người tương đối khỏe , hồi trước thì hầu như toàn 10-15 phút mới phụt. Chắc có lẽ là mặt giống cái con bé mà em quen nên hứng nhìn thôi đã cửng hết cả chym cò lên rồi. Lâu lắm rồi mới gặp em làm tình đỉnh cao đến như này. Với em này có kiểu mút chym BJ nhẹ nhàng nhưng mà rất khéo các bác ạ. Nhiều em mạnh hùng hục nhưng mà toàn bị đau rát thì khó có thể có cảm giác phê lâng lâng tận óc được
Xong xuôi lúc về thì chiều tối đổ mưa nên phải nán lại ngồi làm tô mỳ chai nước .Lúc chờ thấy mấy em xuống cũng khá tươi . Chắc lần sau check tiếp
Tổng kết hết 600k vé và 1200 tip cho 2 shot khá ổn với em . Về body anh em nhìn hình đánh giá
lqp 1.png
lqp 2.png

Back