• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Gặp bé Lam Anh sang xịn mịn, đáng đồng tiền bát gạo

Chào anh em. Chúc anh em đồng dâm nhiều sức khỏe nha.
Hôm nay rảnh rỗi vác cu đi chơi. Tối qua ngồi nhậu với thằng bạn thì nó nói rphang có em Lam Anh 8 lít bên PN ngon. Nên hôm nay check thử coi có gì mà nó lại khen vậy.
Set kèo xong. Chạy tới lấy phòng. Đợi tầm 5p thì em nó qua. Mở cửa thấy bé này xinh quá. Dễ thương, da dẻ trắng trẻo mịn màng. Nhìn sang xịn mịn phết.
Nói giọng kute, nhẹ nhàng. Lễ phép anh em ạ. Vậy là ấn tượng đầu khá tốt.
Nói chuyện tâm sự chút thì điều gì đến xũng đến. Em nó nói anh nằm xuống đi để em phục vụ anh. Rồi hỏi anh thích ov như nào. Kiểu rất tôn trọng khách hàng.
Em nó liếm ti, bú cu lút cán kỹ năng khá ổn. Nhìn em hàng đẹp làm tình cho thấy cũng sướng phết. Cảm giác khác hẳn mấy em hàng giá tầm trung.
Đụ em này sướng chym vì bím khá khít, nước nôi nhiều, điểm cộng là em nó co bóp âm đạo kích thích vl.
Chơi đc 10p thì chịu thua.kkk
Nói chung hôm nay đi chơi gọi là hài lòng và xứng đáng.
Tối về bắt euro 2-1 cho Hà Lan. Lại trúng kèo thơm. Vui quá lên viết review chứ không t cũng quên mất. Ngày này may mắn phết.kkk
Chúc em đông khách nha...

Screenshot_20240616_232453_SMS Messaging.jpg

Back