• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Gặp Bé 24 Ngon Lành Và Dâm Đãng Tại Tokyo

CUỐI năm công việc nhiều ko xuể . Tranh thủ được ngày rảnh là xách trym qua tokyo q10 cho mấy em bú ku ngay chứ tồn lâu quá rồi.Sau 1 hồi chọn thì t đi em 24 . Mua thẳng vé 2 shot cho máu . Lên phòng 5p sau e gõ cửa , t ko xông hơi e mở nước tắm luôn, rửa thằng nhỏ nhẹ nhàng vào bồn tắm em nude 100% vào tắm chung luôn, em nó tắm sạch sẻ tắm chung với em mà nó sướng, em lấy cái cặp ngực chà chà rồi còn bj nhẹ nhẹ trong bồn nữa, nó phê mà sướng thế nào đấy, gần ra t kéo em ngồi dậy bắn căng đét vào mồm em nó cho thoả cái nư :))
Tắm xong thì em massage khoẻ lại rồi bắt đầu đè hôn cổ t từ tư xuống 2 bên ngực, lưỡi e vừa liếm vừa hôn làm sướng tê cả ngườ. Đổ gel trườn nuru đủ các tư thế . Nói về bj thì độ phê là khỏi bàn, riêng về 69 thì t tevet mỏi mòm, nước nôi dạt dào, em nó thì bú con chim lút cả cán , kiểu này lại phải nói rất rất phê và t đã CIA thêm phát nữa ngay trong mồm em. Đúnng đỉnh cho tokyo toàn hạng dâm đãng ko kkk

Back