• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Gái có chồng

éo hiểu chungs mày có như tao ko ? chứ tao khoái chén mấy em có chồng mà nhìn dâm đãng, càng dâm càng địt sướng. tao quen con này trước chỉ để xả tinh thôi, nhưng quen nó tao học đc nhiều thứ chăn gối từ nó, ngày trc chơi con bồ cũ cứ xuất tinh ra cái là nằm ra hoặc đi rửa luô, mà lúc ấy cũng ngu, toàn xuất ngoài. đến khi quen con này nó hơn tuổi tao, lấy chồng từ năm 18 địt cũng ko nhớ nỗi bao nhiêu thằng, ko phải là phò nha. cái hôm ấn tượng nhất là nó bảo tao “hn không uống thuốc cho ra ngoài nhé “ đến lúc gần ra tao mới bảo cho vào miệng em nhé, thế mà nó ngậm nguyên cu tao xuất ra bao nhiêu uống hết bấy nhiêu, hôm đó tao chơi 3 nháy thông. con này nó dạy tao cách xuất tinh rồi thì phải để yên trong lồn nó sau đó ôm nó một lúc, nó thích vậy. người thì chỉ tầm 158cm 1 con, vú đang căng tronf, mà đúng nó dâm thật sự luôn, có thể địt mọi lúc mọi nơi. địt đến cái thứ 3 lồn vẫn còn nhiều nước. mông ko đc to lắm nhưng chính thế địt mới sâu đc tận tử cung em nó. giờ chia tay thấy tiếc quá chúng mày ạ 😭😭😭 mà đúng các cụ nói ko sai, gái mà lưng tôm địt khoẻ thật, con này địt bao nhiêu nó cũng chịu đc, chỉ tiếc hôm có cơ hội some đứa bạn nó ko nghĩ ra. đúng là cơ hội chỉ đến 1 lần. trong cs bọn mày có cơ hội thì hãy nắm lấy nhé IMG_4443.jpeg
IMG_3879.pngIMG_3878.pngIMG_3877.pngIMG_3876.pngIMG_4444.jpegIMG_4445.jpeg

Back