• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

gái 1 con với cái lồn quá ướt, quá ngọt

Chào mọi người!
mùa dịch kinh tế eo hẹp quá, cơ mà con chim thì không chịu ngủ yên!
bởi vậy sau nhiều ngày nằm rình rập, cũng tìm được 1 số hàng rẻ phục vụ ok trên 1 group zalo.
chị (phải gọi là chị, vì chị ấy là mẹ đơn thân), có một khuôn mặt hiền, nếu gặp ngoài đường thì chả ai nghĩ là chị có đi làm cái này.
tuy nhiên, sau công đoạn gặp gỡ thì chị lộ ra là một "dâm nữ"
mở màn bằng 1 câu : "anh tắm rửa sạch sẽ chưa đó?"
mình đã tắm rồi mới đi chơi gái, chứ tới mà gái chê hôi là nhục mặt lắm!
"dạ em tắm rồi"
"hihi, gì mà xưng em nghe thương vậy" kèm theo đó 1 ánh mắt ẩn ý dâm đãng.
zậy là chị tiến tới hôn cổ mình, tay thì luồn vào áo, xóa ngực, cởi áo mình rất điệu nghệ, rồi lột quần, xoa chim, rồi chị liếm từ ngực, ti tới dái, quá bài bản, quá phê anh em à.
trong lúc chị làm tình cho mình thì mình k quên dùng tay bóp ngực và nghịch lồn chị, ai ngờ lồn chị đã rỉ nước từ lúc nào anh em!
chị làm mình rất phê và chị còn ra nước, làm suýt nữa mình out trong miệng chị. nên nói chị ơi dừng lại mang bao cho e chơi chị đi.
chị nói thấy e hứng tưởng muốn chị thổi out luôn.////
hết nói nổi chị!
vậy là chị cũng mang bao và mình được 2 tư thế. vác cày qua núi rồi doggy out,..... sung sướng
tóm lại, trên đây chỉ là mình nhớ lại sơ sơ kể ra thôi, còn thực chiến với chị thì rất là sướng, còn phê hơn nhiều thứ hơn đã kể!
anh em nào có gu mặn mặn thích máy bay thì ủng hộ chị nha, chị đi khách vì tiền nhưng mà cũng vì dâm, nên chị lấy khá rẻ cho anh em!
thông tin:
tên: thu huyền
số đt: xxxxxx
người : miền trung(nghe giọng là biết tha phương cầu thực, bị pha giọng rồi)
giá đi khách: 250k/ shot, 350k/2shot/1h (bao phòng, ai không thích bao phòng thì trừ ra 50k nha)
khu vực: nguyễn tất thành

Back