• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

First Date đ* lén trong nhà vsinh nữ cùng em 2k6

Ăn bám diễn đàn hơn 1 năm, và đây là bài viết đầu tiên
Chính chủ & rất real !
Tiện đây mình có nhận giao lưu rau/mb tại SG nha, nhiệt tình mình nhiệt tình lại !
Nếu được ủng hộ thì mình còn nhiều clip về bé 2k6 này lắm !
Gặp em trên app hẹn hò với tiêu đề "muốn đi xem Minion" thế là cũng lân la làm quen rồi 8, cuối cùng thì cũng set đc cái kèo xem phim cùng nhau.

Trước khi đi cũng gạ gẫm đủ thứ,rà trúng đài thì bé rất thích public trong wc rạp phim, nhưng chỉ được bú liếm ko được đút vào mình cũng đồng ý.

Đến ngày hẹn, mặc chiếc váy xanh xinh xắn, dáng người cao ráo (các bé giờ uống sữa cao cổ hay sao mà to con phết), tinh tế đặt 2 ghế tách biệt hoàn toàn phần còn lại của rạp, chỉ có 2 đứa, bảo đi xem phim chứ thiệt ra toàn đóng phim.
Lần đầu tiên sờ vào bướm bé, bất ngờ vì bé người chơi hệ không lông, nước thì ra đầy ngón tay, đưa vào rút ra ngón tay ướt nhem, tay thì móc, miệng thì bú vú theo từng nhịp rên của bé (sợ vcđ ạ)

hết phim thì bé vào wc nữ, thăm dò, r kêu mình vào, thế là bú bướm, doggy, cưỡi ngựa đủ kiểu, rên ư ử sợ có người khác nghe, vừa địt vừa nghe tiếng có người đi vsinh sợ vcđ mà sướng vc các bác ạ,
Thôi nói ít xem nhiều, tri ân quà 1 năm tặng các bác video clip đầu tiên !
Xem ảnh/clip 599041

Back