• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Em vẫn share bt

Em share free đéo cần 1xu mắc công mang tiếng , tuy em share free nv cũng sợ k hợp gu anh em lo cm lun , có nt hỏi ae ok k? Mà nhiều ae k lên bài dùm có mỗi anh @-Ninh Khuyết- lên bài dùm . Ae đi rồi cmt dô cái nha , em có lấy phí ngàn nào ôn?
Với đó h em toàn đi qua đêm toàn book 3-4m qua đêm tính lun tiền xe , bao nhiu shot cũng ok , nhiều ae tự dô xin nc mắc cười , a rãnh ban ngày đi 3m sao được ? Cái đó giá sgbb khác i khách tùm lum , em cũng sợ bệnh này kia , mà đi trần lý do đơn giản thôi em cho ẽm tiền i test full em mới dám trần chứ đâu điên .
Ae tìm tn nào em xin cafe chụp gửi đây em đền nhẹ 10tr , em có tiền chơi đi đéo i xin bẩn như 3 con chó kia @chimchichbong qua bài NT xem có bảo lấy phí k hãy sủa nha con chó , checker 9 thức cc dì toàn đăng bài thảo luận với hỏi , gan ăn tức ở hay sao bảo t share lấy phí .
Vấn Đề Cuối .
Em có nói trước con bé cực kỳ non , mới làm em share 10 người mà ae chơi cặc dì 3-4h sáng hù doạ nhỏ khóc đi về . Giá 2m qua đêm được deal rõ là ngon ngoan chiều dâm , nghe lời đặc biệt không bị mùi phần dưới . Nếu có em đền tại em cực kỳ ghét nhỏ nào thái độ , em đéo phải sub hay bánh . Are you ok mấy ní?
@longmongganeco ba off bữa h nhớ ba k con? Ba cho địa chỉ rồi sao k thấy lên thăm ba ? Trình con chơi gái ra sao cũng k thấy con đăng lên vậy?

Back