• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Em sinh viên 2k1 TP.Thủ Đức (05/05/2023)

Chào tụi m.
Nay t kể cho tụi m nghe 1 buổi chiều đi gặp em nó. T bít em nó từ 1 người em giới thiệu, qua giới thiệu thì bít e nó đang là sinh viên năm cuối trường nào đó ở TP.Thủ Đức, nghe mà thích rồi đúng ko tụi m, t cũng thích mà nên nhắn tin sét kèo, tuy đứa em có nói cho ẻm bít trc là t sẽ nhắn tin sét kèo, nhưng khi nhắn tin em nó còn dè chừng và ko mún gặp...nhưng sau cũng ok, tới lúc thời gian gặp thì e nó bận T7, CN haizzzz, chỉ rảnh tối T6 ok e lun.........làm liền cho nóng nè.

Xem ảnh/clip 652823

Xem ảnh/clip 652824

Xem ảnh/clip 652825

Xem ảnh/clip 652826 Xem ảnh/clip 652827

5g chiều t bắt đầu khởi hành đến điểm hẹn là 1 khu nhộn nhịp nào đó ở thủ đức.

Xem ảnh/clip 652815 Xem ảnh/clip 652816

T đi tới trường ẻm lun xem lại địa chỉ thì ko phải, chạy lên nửa là tới khu phòng trọ của ẻm t đứng ở ngoài chụp hình nói ”anh tới zòi, chờ e chút nhe... ”chớ chút nhe là gần 20p với thời tiết buổi chiều hầm như cái lò làm t chảy mỡ chờ e, zòi e nó nt cho t “a ơi a chạy lên đoạn đi @@ ok e, a ở đây nha” zòi 10p sau em gái chạy xe lại hỏi phải a*** ko t kéo bao mặt xuống a nè phải e** ủa sao em đi xe???

Xem ảnh/clip 652835 Xem ảnh/clip 652833

(Có lý do nên t ko tiện nói) em nó chạy lên rữa xe khu gần trường zòi gửi xe ở đó lun, zòi t chở e chạy tới bải đáp, trên đường zú ẻm cứ cạ vào lưng t (kì quá à kkk) t hỏi e ăn gì ko??? ẻm nói chịch xong zòi ăn t đồng ý 10 tay, vì ăn no chịch mệt lém (tụi m đồng ý thì nói đồng ý trong cm để t bít nha kkk).

Tới ks t lấy phòng ẻm lấy nc “a uống nước suối, e uống gì cứ lấy ẻm lấy bò cụng@@ chết t zòi tụi m ơi” vào phòng t phải làm cái thủ tục cho nó yên tâm để em nó thoải mái mà chịch, lúc này e cởi khẩu trang ra so với hình e đưa hình t xem như 9 thì ngoài 6,5 có tí mụn, e nó cao khoảng m65 outfit quần đùi áo thun áo khoác ngoài đi dép(cặp zú chà bá), do e nó tắm ở nhà zòi, nên chỉ có mình t vào tắm 1 mình à huuuu, tắm xong t ra thì wtf ẻm vẩn mặc đồ@@, t bực quá lột hết đồ ẻm ra dù ẻm có chống cự “từ từ mà a, ko từ từ gì hết” sau khi ẻm chuội lủi outfit, lộ ra cặp zú to núm cũng to to, có eo ót, bím lông nhưng e mép có cạo và đặc biệt có cavat...

Xem ảnh/clip 652817 Xem ảnh/clip 652818

T nằm ôm ẻm, da trắng nhung ko dc mịn lém, còn cái tay t cứ se se cái cái hột gì ngay bím e đó. T liếm liếm em, zú nè(èm cứ a a a a a đè đầu t vào bú ), bụng nè, zoì con bim bim nè “nhạy và nước thơm ko mùi ”lâu lâu t léo cavat ra... ẻm sướng thì tới t sướng chứ, xuống bú ku a đi em, e bú t đánh giá chán quá,...chịch đi e, ủa bao đâu a, ủa bao đâu e,!!!!! kakaka bao a nguyên hộp 10 cái trong giỏ, chờ a chút, e mún chơi bao gì bao gai gân, bao gel, hay bao chơi lâu ra, a có bao 0,01 lun, lấy e bao gel đi a kakaka(này t xồn lạo cho vui đó).

Xem ảnh/clip 652828

Xem ảnh/clip 652829

Nhẹ thoi eeeeeeeeee… e mún làm gì a e làm đi. Làm thiệt tụi m, mà kêu t khép chân lại duổi chân ra ẻm ở trên khép chân lại chơi t…@@ kiểu nhưng thường tụi m truyền thống chịch thì ngược lại ẻm chịch t kiểu truyền thống nhưng duổi chân… sợ quá, ẻm nói a bú zú e đi tay thì xoa núm cho e sướng đi tập trung đi way hoài @@, t chỉ bít nghe lời cho ẻm chơi, bú bú xoa zú ẻm 2 bên rồi ẻm a aaa e ra rồi r vòng 2 tay ở mông ẻm đè, ẻm ra chứ t chưa ra, giờ t chơi ẻm lại dc cái truyển thống out lun…xong 2 ae nằm nghĩ zòi vệ sinh ms cho nhau zòi về.

Xem ảnh/clip 652850

Ẻm hối về lấy xe rửa… trên đg chở ẻm về ôm bóp bụng mỡ t zú thì cạ cạ… tới chổ rữa xe tưởng đóng cửa nhưng chưa… lấy xe xong hỏi ẻm ăn gì thì ẻm nói mua cho ẻm hộp cơm đc zòi haizzz… ok e, thoi mình đi uống nc zòi về he năn nỉ ẻm ok lủi vào quán kem nc mới mở gần trường ẻm, cho 2 ly kiwi đi e ơi, xong ra ngoài ngồi cho mát (mát vl) vì trong quán đông quá cũng 8 lum la, mà thấy ẻm bùn haizzz lý do bùn t bít chút chút haizzzzz.

Xem ảnh/clip 652851

Xem ảnh/clip 652831

Zòi 2 ae chia tay nhau nhà ai nấy về. Ẻm hứa sẽ cho t gặp mà ko bít ntn(t thì còn mún gặp nữa, thái độ ẻm ok vui vẻ mà có chút đề phòng tí.)

Xem ảnh/clip 652820 Xem ảnh/clip 652821
Đói quá làm tô mì gói @BúnBòHuế zòi về ngủ, chìu giờ có ăn gì đâu ngoài ăn lòn...:pepelmao:

Xem ảnh/clip 652822

Xem ảnh/clip 652834

Thanks m đã share cho t nha.

Thanks tụi m xem bài RP của T nha. Nhớ like và comment cho t cái nhe tụi m. Cuối tuần vui vẻ nha tụi m.

Back