• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Em sgm Bình Chánh cho anh em nào cần

Chuyện là bữa qua tao và em hẹn hò nhau tại khách sạn như mọi lần. Lần trước tao có hỏi em giờ làm gì thì em nói là mới vào làm trực bên bảo hiểm dai ichilife nhưng mà thấy công việc ko phù hợp chắc lừa đảo quá thế là tao khuyên em nghỉ đi, quay trở lại em lần này mặc thêm đồ nội y gợi cảm massage tao thấy ngày càng chuyên nghiệp chắc em có tự học hay sao ấy, tao nằm im cho em ms chắc cũng dc hơn 30p r em trườn nuru bướm em wax lông nên cạ cạ rất phê, em cạ từ chân cho đến cổ, lật ngửa em cạ đến miệng vừa cạ vừa vét công nhận em khoảng này đỉnh thật vì tao đi ms tình cảm lắm cũng chưa bao giờ đc như vậy, cà đến anh bạn nhỏ của tao mà lọt vào trong luôn sướng quá tao phải nhấp cho em phê, tao ngồi dậy đè em ra nhấp liên tục em thì cứ ôm tao nhổm dậy bú vếu tao, kết thúc với em bằng doggy liên hồi 10p mệt vã người.
Em này như trong bài đăng trước tao chỉ share hoặc trao đổi với 1 vài anh em người thật việc thật, em ở ngoài cũng phải đi làm thêm, chăm con… cho nên anh em nào cũng phải kiên trì nt cù cưa làm quen, hợp nhau thì đến với nhau tình cảm, share nhiều thì loãng anh em cũng đâu ai đc gì, cảm ơn anh em

Back