• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

EM SGBB ĐI KÍN PART 2

UPDATE 04/08: em nó đã về quê. Hẹn mấy ml từ ngày 12. Nói là cọc các thứ chứ tao lười vcl xong cũng quăng info đại cho ông nào hẹn thì hẹn.
có ông gặp xong giờ đòi nuôi em nó rồi. 😂
Cũng cảm ơn các bro đã nghi ngờ, vì làm thế t mới biết là sgbb cũ của t có giá thế 🤣
Địt bét nhè 2sh có 1tr. Muốn làm mẹ gì cũng được. Ngoan, rên thì thôi rồi.
sẵn đây xin lỗi mấy bro inbox sớm nhưng ko rep. 1 là vì nói chuyện rất cộc, đúng kiểu copy paste. Thì có cái đéo mà share cho.
2 là nhiều bro rất biết ăn nói. Vào phán câu" chỉ cần ngoan, tiền nong không thành vấn đề" thì t phải ưu tiên thôi. Dù t chưa bao giờ lấy ai 1 đồng. Và e nó cũng chưa nhận thằng nào quá 1tr. ( tiền grab cho e nó đéo tính nhé các ml).
Thôi thì cứ inbox thiện chí thì t lại có nhã hứng share. Ưu tiên các bro ko nặng nhẹ tiền bạc, có hàng trao đổi.
Trước có share thì có 2 bác trên này đã gặp. Nhưng nhiều bro thấy em nó hiền lại đòi hỏi nên h mình reup với một số thông tin rõ ràng hơn.
Info:
Mình dây. Sn 2k1. Full service, tắm cùng, hôn hít, vét máng các thể loại ( đơn giản vì e nó cũng có máu dâm).
v4 cạo sạch sẽ. Fan vét máng tha hồ mà húp
điểm trừ: 1m5 mấy đó. K rõ cơ mà k cao lắm.
giờ e nó rảnh từ bây giờ cho tới chiều ngày 4/08.
Cần 2-3 bro nữa giúp e ý hoàn thành target về quê.
Em nó đi 1tr/2h. Free shot.
hoặc ai yếu hơn th 600/shot( ko quá 1h).
Vì đã có người đi rồi, ae muốn mình có thể show tin nhắn + bằng chứng hoặc call video mình nc cho an tâm. Nhưng vì e nó quá ngoan, quá hiền. Muốn gì em nó cũng chiều, làm gì cũng nhiệt tình, rên thì bể phòng. Nên mình buộc phải nhận cọc hoặc ck trước cho e nó an toàn.
tin nhắn cũ quá nhiều nên để phân biệt các bro đọc bài này nhắn tin mình cú pháp : sgbb 2023 để mình biết. Mình sẽ chỉ trả lời các tin nhắn mới, cũ mình k thể trl được vì nhiều quá.

Xem ảnh/clip 712049

Xem ảnh/clip 712051

Xem ảnh/clip 712053

Back