• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Em rau k5 có nhận đi kín

Chào anh em,
Nằm vùng đã lâu vì skill chăn rau yếu kém, nên đành dùng dolar thần chưởng để nếm thử mùi rau non 😅
Em này mình match trên tinder có ghi cap ons có phí. Kèm theo insta của em nên mình vào việc ngay. Inbox hỏi giá thì được em cho mức giá 1M/ đêm. Nhưng phải sắp xếp trước vì em còn đi làm.
Nhìn hình em cũng có vẻ ngon, có up story đi chùa các kiểu con đà điểu. Nhưng nhiêu đó vẫn k che nổi độ dâm của em 🤣
Lên kèo hẹn gặp trong đêm.
Em bảo lên chở em mình cũng ok ngay vì mình sợ mấy em lên mạng ảo ảo xong đến nơi lại xách dép bỏ chạy. :))
Body em kiểu chupby hơi mập. Vào lấy phòng thì ẩn sau chiếc áo thun đó là 1 cặp vú bự chà bá lửa. Chắc cũng trên 100. Mình không nghĩ là mới k5 nhưng em lại có 1 cặp vú khá to và chất lượng. Có điều hơi nhão chắc do được nắn bóp nhiều.
Khuyến nghị ông nào thích gu chuppy thì mới vào việc được nhé chứ kẻo cởi đồ xong lại tụt nứng.
mình đánh giá cao v1 và v3 của em vì khá to. V4 của em còn hồng non và nhiều nước.
Sau màn bj vẫn còn non nớn của em thì mình bắt đầu vào làm việc. Nhìn chiếc lồn hồng non nớt của em thật đẹp làm sao.
Chỉ mới bú vú thôi mà lol em đã chảy kha khá nước. Chắc do mình bú và xe vú khá phê :p:
Sau màn bú liếm thì mình đút cu vào lồn em và nhấp. Em bảo mang bao nhưng mình vẫn để trần và nhét vào nhấp. Trời ơiiii nhấp không bao thế này có sướng k chứ. Mang bao làm gì hả em
Em cười và rên rỉ 1 cách thoả mãn. Lồn em rất non, khít và nhiều nước làm cho cu mình cảm thấy rất trơn tru ko cần bôi gel
Sau khi nhập 1 hồi thì em lại hối mang bao nên mình đã mang để nhấp được lâu hơn chứ chơi trần với cái lồn khít kiểu này chắc trụ ko quá 15p.
Sau khi mang bao mình tiếp tục nhấp , doggy, cưỡi ngựa các thứ.
Skill em này hơi yếu. Nhưng được cái bảo gì làm nấy !
Nhấp nhả hả hê lúc sắp bắn mình lột bao ra và đút vào mồm em cho em bú
Mình hỏi em có muốn uống tinh trùng của anh không ?
Em im lặng và cứ thế bú đến khi mình bắn hết tinh trùng vào mồm em.
Đúng kiểu em chưa bao giờ cia nên mới được 1 lúc thì em lại đi nôn ra hết.
Nằm 1 chút thì bắt đầu hiệp 2 thì mình chơi hẵn ko bao và bắn ngoài
Cái kết hả hê 2 shot. Lúc này mình hết sức nên k thể làm thêm chứ cỡ em này phải 3,4 shots mới đủ
đáng để thử với các ông có gu chuppy và muốn thử 1 cái lồn non mới nhú nhé
Có ít hình cho ae thị tẩm do em kỹ quá ko cho quay chụp gì cả :x

Back