• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Em gái NhuPT gymer - 2K5 mới toanh

Đầu T2 tuần trước, em @NhuPT_Gymer gọi
Ẻm: Anh qua em chơi, em đang có chút vấn đề nên k chịch được, nhưng nằm nhà buồn quá, a ghé qua em chơi, có vụ này hay lắm, nếu khớp được em tặng anh
T: Thôi, hnay mới T2, a bận nhiều việc lắm, k đi được đầu (thực ra tao từ chối khéo, vì ẻm nói em k chịch đc nên qua làm éo gì, chỉ tổ nứng cặt thêm)
Ẻm: Anh qua đi, e nằm nhà buồn quá, qua mà có nứng e BJ cho a được, nhưng k chịch được ... qua đi mà
Nghe ẻm dẹo 1 hồi cũng siêu lòng, thôi ....
T: Thôi,để trưa a tranh thủ qua tầm 1-2g a phải vềtiếp khách
Ẻm: cười khúc khít, ... hihi a quađi em cho a bất ngờ

12g trưa tranh thủ chạy qua nhàẻm, ngã tư 550 quen thuộcđường rồi, nhoáng cái 30p đã tới, lần này em gọi nói bảo vệ bấm luôn thang máy choT lên tận nhà luôn, lên tới nhà, cửađã hé mở chờ sẳn.Ẻm đang live Bigovới 1 con bé nào lạ hoắc, nhìn tướng mặt tầm 18t - 19t gì đó

T giựt mình, ủa hnay e có khách hả, ai đây e?
Ẻm: k phải,đứa em gáiở quê lên chơi ... hihi.... nhìn con bé thẹn thùng ... chết con mẹ tao rồi... chuyện gì sắp tới đây...
Ngồi nói chuyện tầm 15p, e gáiđi rót nước xong vô phòngđóng cửa, T và em @NhuPT_Gymer ngồi ngoài tám chuyện, xong ẻm rờ rờ cu T,

- Ẻm:cứng quá vậy, em k chịchđược, tiếc quá, mà em thèm bữa giờ 2 tuần k đc chịch .... cho e bú cho a nha...
- T: ấy, em gái em trong phòng, k nên lộ quá em
- Ẻm: thôi, mình vô trong phòng, e nói nó ra ngoài
Vô phòngẻmđèT ra bú liền, móa bthuongT cũng giữ mìnhđcít nhất qua côngđoạn bú mút, mà sao hôm nayẻm mới bú tầm 5p là T sắp out cmnr, chắc do T tưởng tượng con bé kia nãy giờ ... làm có hứng quá. aaaaaaaaaaaaaaaaaaa. anh ra nha em, T bắn thẳng vô mặt vô họng ẻm luôn.
Tự nhiênphòng sáng đèn ... chết mịa trần như nhộng ... sữa đầy mặt ẻm....thì ra là ..... em gái quên cái đt mà chờ nãy giờ bên ngoài k dám vô lấy nên bấm bụng mở cửa vô .... TOANGGGGGG ... em gái xin lỗi rối rít ...
- Dạ em xin lỗi làm phiền anh chị,... em xin lỗi
- T câm như hến, k mở miệng rađc lời nào.... còn Em @NhuPT_Gymer thì... lấy khăn lau mặt, xong liếm mép ... má nhìn cái mặt đĩ thỏa dễ tè
NhuPT bật dậy nắm tay em gái lại và nói: từ từ em cũng quen mà, k có gì ngại đâu. Để chị chỉ cho em
Em gái mặtđỏ như gấc, thẹn thùng nhìn con cặc tao nó đang ngóc đầu lên ... tụi bây ơi ... móa hiện tượng lạ ..... nó lên thằng tưng luôn
Em @NhuPT_Gymer bắt đầu hd em gái cách vuốt ve cu, cách mút cu, cách làm tình.... móa làm tao nứng xém out ... lần nữa
Tao nhắm k xong, nên kêu Như đeo bao, lật em gái nằm ngửa ra ... bắt đầu tới tao vét ....
Trờiơi ... trinh Nữ ... móa ơi ... T nói Như kiểu này kđcđâu tội em nó ... Như bảo T em nói e tặng quà cho anh mà ..đúng chưa....
Xong em Như thì cuối xuống liếm 2 hòn dái .. móa nó kích thích vô cùng tận... T bắt đầu bú, vét con em... móa nó đã ... mà nó ngại nên k dám nhìn mặt, cứ lấy tay che mặt, phải cố làm thật chậm để em nó đừng sợ ...cuối cùng cũng đến công đoạn đút cu vô lồn ...trời ơi nó pót quá, k vô được... nhét từ từ, nhấp từ từ ... từng chút một... nhìn em gái nhăng mặt thấy tội ... mà thôi đã tới đây rồi .... 1 phát mạnh ...ót ttttttttttttttttttttttt. Em gái bấu mấy cái móng tay vào vai và lưng T muốn chảy máu luôn...Đau quá anh ơi...đau quá .. 2 hàng nước mắt chảy xuống .. tội nghiệp...nhưng T k còn nghĩ tới luôn.. thắng gì nữa
Bắt đầu nhấp nhấp nhẹ nhàng nhẹ nhàng, em nó thì quắn người theo từng cứ rút ra nhấp vào của tao ...được tầm khoảng 2phut là tao thấy trơn hơn rồi... lúc này T bắtđầu nhịp đều đều ... tới khi mạnh luôn... phập phập phập ... em nó quéo bấu chặt người T lại giật giật giật siết siết siết ...là T biết em nó ra ....nhìn xuống háng ...ướt nhẹ háng ... kèm theo máu uuuuuuuu ...móa ơi máu pha lẫn nước nhờn....bệt vô quéo quéo...
Xong rút ra, em @NhuPT_Gymer lấy khăn lau cu T và lau bím háng cho bé kia ... xong vô 3 đứa nằm ôm nhau ... nhớ lại cảnh tượng đó thiệt đã ...lầnđầu tiên Tđược trải nghiệm.

Đang nằm ngủ thì điện thoại ... reng reng reng .. giựt mình... Sếp gọi về ... khách tới cty rồi mà máyđangởđâu ... lật đật bật dậy bận quầnáo.. chưa kịp tắm luôn vắt giò lân cổ chạy từ BD về bên Q9 có 15p... móa mai kiểm tra lại xem có bị dính tốc độ ...là bỏ mịa. Lúcđi ra khỏi nhà quay ngược lại móc 2 triệu trong túidúi vô tay em gái ... anh cho em để ..ăn kem nhé...cám ơn lần đầu của em
Chắc số T may mắn được hưởng phát đầu tiên của e này,... Về tới nhà em Nhu gởi cho cái video ghi lại ...cảnh hồi trưa ...

Xem ảnh/clip 981170

Xem ảnh/clip 981171

Xem ảnh/clip 981172

Xem ảnh/clip 981173

Back