• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Em gái mê sex

Chào anh em, lâu lâu lại lên cái clip cho khỏi bị quên. Bé này thì mình quen đã mấy năm nhưng số lần gặp chỉ đếm trên đầu ngón tay do ở xa nhau. Mấy hôm trước thấy bé nhắn bảo lên SG tìm việc làm thế là set kèo làm cái cho đỡ nhớ. Mà điều bất ngờ nhất là độ dâm của bé dạo này lên cao hơn mình nghĩ. Bé chia sẻ là bé muốn trải nghiệm được nhiều con cặc đâm 1 lúc, muốn chơi lỗ đít, thích public bên sông Sài Gòn... Lúc đụ bé mình có hỏi là đã thử làm tình với nữ bao giờ chưa thì bé kêu chưa nhưng cũng muốn trải nghiệm. Mình thì hiện tại có 1 bé rau là cô giáo dạy tiếng Hàn cũng khá dâm và rất ngoan. Thế là hôm nay nt set kèo thử thì cả hai bé đều đồng ý và hẹn chủ nhật này cùng nhau trải nghiệm cảm giác mới. Nay lên nhẹ cho anh em cái clip ngắm body của bé này trước, tới chủ nhật some cả 2 bé sẽ cho anh em chiêm ngưỡng thêm body của cô giáo. Nghĩ tới cảnh nhìn 2 bé ôm hôn nút lưỡi móc lồn nhau đã thấy nứng lắm rồi, hẹn anh em chủ nhật đón siêu phẩm nhé 😀😀😀
Xem ảnh/clip 1024282

Back