• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

ĐLV- Bé An hàng củ quả vú siêu khủng và siêu xinh

Lưu ý : Tao về phãi rp ngay cho anh em lần đầu tiên gặp phải 1 bé hàng củ quả mà vừa thân thiện lại ngoan ngoãn,da trắng bóc mặt xinh teen đúng là đáng từng đồng. Cam đoan trong sự nghiệp checker hơn chục năm quabé này là ngon nhất tao từng rp
Như cũ thì trốn con ghệ đc vài hôm tao tranh thủ qua em vì tia đc trên trang mà bị kìm kẹp dữ quá ko ngơi đc hôm nay mới có dịp qua thăm em

Sau thủ tục nhắn số phòng thì em cũng đã xuất hiện. Vừa bước vào với chiếc đầm đen ẩn hiện cặp vú chả bá lấp ló không hổ là hàng củ quả. Bé nhìn vô vừa teen lại sang, nước da trắng bóc làm tao tưởng đang đi PGA hàng cao cấp không

Đánh giá tổng thể thì anh em cứ xem qua rp nhé bé này tao quay chụp hoàn toàn bằng cam thường ko cần chỉnh sửa luôn. Số đo đồng hồ cát 3 vòng chắc 120 - 50 - 90 quá anh em nào rảnh bữa nào mang thước qua check đo thử nha kkkk

Vú thì to như hai trái dừa hàng real mềm bóp rất thích. Da trắng láng mịn với cái lồn tuyệt đẹp. Vừa chịch bé vừa co bóp làm t chịu ko nổi nhưng cũng ráng gồng không lại mất cơ hội tận hưởng cơ thể nõn nà này

Anh em xem thử dưới đây xem tao nói có điêu khúc nào ko nhé :)))
Xem ảnh/clip 1000523

Xem ảnh/clip 1000524

Xem ảnh/clip 1000525

Xem ảnh/clip 1000526

Xem ảnh/clip 1000527

Xem ảnh/clip 1000528

Xem ảnh/clip 1000529

Xem ảnh/clip 1000530

Xem ảnh/clip 1000531

Back