• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Đi làm mà nó ở nhà gửi ảnh sexy . Về vỉa con hàu cái rồi lại đi làm

Cuộc đời cái gì cũng có cái giá của nó... Có vợ hay bạn gái dâm quá thì cảm thấy mình làm không đủ, không thỏa mãn cho bạn tình. Lúc nào cũng muốn cho bạn tình sướng tột đỉnh, sướng điên cuồng mình mới hài lòng. Phụ nữ dâm thường cuồng nhiệt trong lúc làm tình, thể hiện thèm muốn nhiều cảm giác cùng 1 lúc. Làm người đàn ông kích thích tột đỉnh và có những suy nghĩ tạo thêm cảm giác cho bạn tình thỏa mãn. Mặc dù vẫn yêu, vẫn thương vợ hay bạn gái. Chỉ có some mới có thể đưa phụ nữ cá tính, dâm đãng lên đến đỉnh của tình dục. Nhưng khi bước vào cuộc chơi some thì rủi ro rất cao. Bởi vì chia sẽ bạn tình của mình cho 1 người khác hay bạn bè cùng làm tình chung để làm cho bà xã hay bạn gái sướng hết nước... Vì vậy phải suy nghĩ thật kỹ do tiềm ẩn nhiều rủi ro, phát sinh mâu thuẫn trong cuộc chơi, trong quan hệ gia đình, bồ bịch, trai gái, bạn bè. Dẫn đến mất lòng nhau, sinh ra bạo lực gia đình, xã hội.

Back