• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Đầu tháng 6 ân ái cùng Linh Đan ❤️

Cuối tuần rồi rảnh rỗi trong lòng thèm thuồng cần giải tỏa, đọc trên cộng đồng bên phía Q10 thấy các bro có tiếng tăm review về bé Linh Đan cũng nhiều, thầm nghĩ chắc là sẽ không sụp hầm đâu vì mình thích gu tình cảm chiều chuộng. Nhắn tin set kèo với bé trên đường đi từ Phú Nhuận qua dính phải cơn mưa lớn hơi đen nhưng mà được cái trước giờ đi trời mưa để giải tỏa về thì toàn hài lòng không à :)) Tới khách sạn nhận phòng thì cho quả phòng tình yêu có lồng chim khá là xịn xò. 150k/h đầu, 200k/2 tiếng như vậy là hợp lý vì bản thân cũng thích phòng sạch sẽ, trang trí nội thất ổn tí cho cuộc yêu thêm vui.
Nhắn tin số phòng rồi một hồi nàng cũng đến, ấn tượng của mình một cô gái nhỏ nhắn, nét mặt xinh xắn đằm thắm, tướng thì bốc lửa, mình đợi ẻm rủ đi tắm chung rồi cả 2 ra nằm tỉ tê 1 lúc rồi vào việc, em làm tình cảm từ cháo lưỡi tới lick ti rồi xuống thằng bé, mình thì team 1 phút có nói trước với ẻm nên cũng hiểu ý chăm sóc nhẹ nhàng lắm, cái lưỡi đê mê của Linh Đan liếm hết thằng bé xuống hòn bi tới xung quanh mông bẹn làm mình tưởng ẻm có wc lun nói chung là tới nóc. Mình cũng tranh thủ thưởng thức liếm láp cơ thể bốc lửa đó vì em rất thơm. Rồi tròng bao 1 hồi cũng out sớm tư thế truyền thống. Nằm nghỉ ngơi 1 tí ẻm cũng chưa có khách hẹn mà giờ về thì còn tiếc nên thêm 1 shot nữa lần này thì dc nhiều thế hơn, bé cũng nhiệt tình hợp tác và out thỏa mãn lần 2.
Xong rồi cả hai tắm rửa lại nằm tâm sự 1 hồi rồi có khách gọi nên em chào tạm biệt, hẹn em lần sau sẽ gặp lại.
Cảm ơn các bro đã đọc.

Back