• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Đánh giá nhanh mấy em phò non 2k3 2k5 ở nn Hoàng Hương TDH

Như tiêu đề:
đặc điểm của bọn 2k4 2k5 nhà Hoàng Hương này là: đều là tuổi non thực sự 16 ~ 19 tuổi ; service hầu như = 0. không BJ không gì hết. thời gian <= 30 phút ; bọn này đều công nghiệp nhẹ hết nhé ; đi làm thường vài tuần cho đến nửa năm là nghỉ hẳn ; chứ không làm thâm niên như đám phò khác.
ngon hay không tùy em nhé. Tao đã lược bỏ khoảng mười mấy em đã nghỉ, bài này chỉ kê tên những em vẫn còn đang làm - và tao đã tự tay check:
chúng mày tự lên google search là ra, ở trang checker vi .et hết, khu trần Duy Hưng:
1/ Kim Anh 2k4: 400k: em này là em duy nhất trong đám 2k4 có tý service BJ HJ, em này ngoan, rên thật. mặt trên trung bình, vú hệ cam. nói chung 400k mà chơi gái 18 tuổi lại có tý service như em này là ngon rồi. tao đã gặp lại em này trên 5 lần.
2/ Diệu Anh 2k4: 300k: mặt xinh kiểu teen, vú to đẹp chắc, da sáng. tướng xôi thịt. da bị rạn 1 chút ở bụng và háng. thái độ 5 điểm. nói chung với hàng non mà giá này thì em này là ổn
3/ Hồng Anh 2k4: 300k: lởm, gầy đét, mặt xấu, còn có ria mép, thái độ lạnh. đi phí tiền
4/ sinh viên Sam 2k4: 400k: mặt xinh, phom hơi dây. tóm lại là khá - trong tầm giá
5/ Hà My 2k3 tặng sinh viên năm nhất...: 300k: mặt ổn, người dây. thằng nào thích dây thì ổn với giá này. tao thì gu xôi thịt cơ.
6/ Phương Oanh 2k4: 400k gầy, tao méo thích, với tao là ko gặp lại
7/ Vân Anh 2k4 bóp đẫy tay ... 300k: em này sinh tháng 12/2005: vú to chắc vú đẹp, da mịn, mặt tàn nhang. nói chung 300k là chơi em hàng 17 tuổi thế này là quá ok. gọi em này khá khó nhé.
còn mười mấy con 2k4 2k5 nữa cơ mà chúng nó nghỉ hẳn rồi nên tao ko đưa lên. (trước có con Bé Mèo 2k5 ngon vl bướm vú siêu phẩm mà rẻ có 400k. tao địt 8 lần - nó nghỉ hẳn về quê rồi, tiếc thật)
còn đám 2k thì cũng có tầm 10 đứa mà lười viết. khi nào đủ vodka rảnh tao sẽ viết tiếp

Back