• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Cực sung cùng em rau sgm dâm tại đại bản doanh của em nó tại TPBG

Quen em nó trên zalo khá lâu và chỉ thi thoảng mới nhắn tin trêu nhau vài câu, e nó khá kín tiếng và cẩn thận vì cũng từng trải rồi.
Trêu nhau nhiều rồi ngày ấy cũng đến sau 1 lần gặp nhau tại quán ăn vặt thì một ngày đẹp trời em nó bảo thèm ăn vặt thì mình hỏi thích ra quán ăn hay là mua về nhà thì em nó bảo ở đâu cũng được 🤣(đoạn này là đèn xanh lét rồi🤣) mình đoán là vừa sạch kinh nên máu lắm. Sang chơi thì e nó mặc quần sooc áo dây thì chắc cũng sẵn sàng rồi. Ngồi được một lúc tại sofa thì mình có ôm thì miễn cưỡng e nó đẩy kiểu làm lệ thôi. Bắt đầu mút vú sỡ bim bim thì bà chị bạn hàng xóm với đứa con gái qua chơi làm delay mất 30p sau về phát chốt cửa bế vào phòng ngủ 69 luôn với nhau. Cởi quả quần sooc thấy quả quần lót kiểu cách là các ông hiểu thóc gà lần lộn rồi đấykk. Phát đầu đeo bao vào thì chơi mạnh quá bao chui mẹ vào bim 🤣. Làm hiệp đầu xong thì nằm tâm sự tí đưa nhau vào rửa đồ thì lại nứng cặc đút luôn nên có clip cho ae xem.E nó cũng thoải mái nhưng màko lộ mặt là đc.
Mời ae thưởng thức và nếu ae nào ở BG thì kết nối giao lưu nhé!
Xem ảnh/clip 918559

Back