• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Cứ bị mê mấy em gái có bàn chân xinh+sơn móng

Hi mấy bác,mình tham gia cộng đồng cũng khá là lâu rồi.Sau một lần được một em FWB Foot job cho thì mình bắt đầu bị mê thể loại này.Mình bắt đầu lựa chọn những bộ phim mà nữ chính có bàn chân đẹp và đeo cao gót và để ý đến những em gái đi giày cao gót+hoặc gái công sở đeo cao gót+ sơn móng chân,đặc biệt là các em gái làm Spa không hiểu sao mấy em đa phần đều có những đôi bàn chân rất đẹp .Mình luôn có một suy nghĩ muốn được những đôi bàn chân ấy foot job cho và bắn .Vì trước đó mình được em gái FWB làm ngân hàng có bàn chân khá đẹp foot job đến mê mẫn.Mình không biết trong đây có bác nào giống mình không nữa hay chỉ mình có sở thích này, bản thân mình thấy khá là biến thái ,vì vậy nếu thể loại này khiến các bác thấy ko thoải mái mong các bác bỏ qua cho mình nhé. Mình sưu tầm được khá nhiều clip về thể loại này nếu bác nào có sở thích giống mình thì Cmt bên dưới nha.Mình rất muốn có một cộng đồng riêng để chia sẻ sở thích này.
Em gái ngân hàng có đôi bàn chân khiến mình mê mẫn đây các bác ạ ,tiếc là lần đó mình không quay video lại được để các bác thẩm

Back