• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Cô thư kí Kim, hàng bán chuyên cầu giấy.

Mới khai phá được cô em này. Được 1 người quen giới thiệu, cô em đi làm phiên dịch cho người Hàn Quốc, thời gian này đang khó khăn muốn kiếm tiền hỗ trợ gia đình. Em cũng nhanh tay setup 1 cuộc hẹn với em nó vào dịp lễ vừa rồi. Thật may mắn có 1 kèo ngon ch** ngoài sức mong đợi. Em nó sinh năm 99, người hệ loli da trắng sáng mịn màng. Cao tầm gần 1m6 vừa tầm em. Đánh giá sơ qua
V1 : hệ cam vừa tay, không to không nhỏ
V2: eo đẹp cân đối không lipit
V3: người loli nhưng quả mông là 1 điểm nhấn, to tròn căng đét, doggy tưng tửng
V4: ưu tiên bác nào khát nước. Thơm ngon ngọt từng giọt
Nhìn tri thức với cặp kính cận, mái tóc dài đen nhưng khi lên giường thì thật sự bất ngờ với skin của em nó. Chỉ 1 từ đỉnh. Đặc biệt em nó bảo Itle em nó 7.0. Lúc chịch rên tiếng anh như người ngoại quốc
Gặp nhau rồi nỡ chẳng lìa xa. Nhưng kinh tế eo hẹp không thể giữ cho riêng mình. Chỉ biết cách share cho các huynh đệ cùng nhau giúp đỡ em nó qua hoàn cảnh khó khăn này. Em nó nhận đi cast nhanh 1m5/2s. Các bác muốn hỗ trợ em nó thì cứ ib thẳng mật thư em share ạ. Lưu ý là em nó không làm nhiều nên share giới hạn ạ, nhanh tay kẻo lỡ 1
Xem ảnh/clip 957765

Back