• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Cô gái hay cười...(xoá bài theo yêu cầu của em nó)

T xoá bài theo yêu cầu của em nó. tụi m thông cảm nha. t cũng tiếc lém biết làm sao đc haizzz....
Chào tụi m. lại là t đây…

Nay t kể cho tụi m nghe 1 câu chuyên.

(Khi mập ứng quá làm liều…và cái kết.) đây là tên bài là tên bài RP này. Nhưng sau t thấy “Cô gái hay cười” mới đúng cho bài RP này.

Khi cuối tháng còn cọng dây thung mà ứng quá làm liều đi chịch.
Chuyện kể rằng vào T2 t nt với e thử (vì t lúc nào t nt e cũng bận và ko cho t cái lịch, có tin rado là e nó ngại gặp t) hên xui vại,cuối cùng dc cái hẹn với ẻm vào T3 (hên xui thành thật cuối tháng còn cọng dây thung) “ok chốt lun ko e đổi ý”, sau khi thổ lộ với e về việc còn cọng dây thung(có ng bảo lãnh nhe tụi m), e cũng đồng ý, T có hỏi e e thích ks nào, e cho t 1 danh sách ks e đã đi @@, rồi t hỏi e có tắm bồn ko???, e nói ko cần đâu a, mình qua NN2 nha a ở đó cũng ok (vì e bít t còn cọng dây thung...haizzz, điểm + cho e). Thôi mình đi ks khác nha e, a cũng đặt phòng zòi... gì cho a nợ thêm tí nhe kkk.

IMG_20230601_231253.jpg IMG_20230601_231324.jpg

Vậy mai hẹn a ở highland nha @@ ok e.

IMG_20230601_230515.jpg IMG_20230601_230739.jpg IMG_20230601_231405.jpg IMG_20230601_231139.jpg

Và ngày T3 tới, t tới trể nên nt e tới trể 10 15p. Tới nơi nt e mà ko thấy e đâu???(có khi nào tới trể e cancal hem...) e nt nói e xuống giờ, t hỏi e uống nc gì ko, e uống, t mua nc nhìn qua, ủa sao xuống lâu vại, t chụp hình cho ẻm xem, @@ a ko xem tn e à, coi lại adu rước chổ khác (đi gấp ko xem tn) sr emmmm. Đi theo google map, t đi 1 2 vòng ủa sao ko thấy ta, zòi thấy zòi, e đây zòi( đứng ngay cột biến thế chờ t @@) mà dù e khẩu trang t vẩn nhìn ra (vì đôi mắt của ẻm t có xem hình qua nên nhìn bít). T chở em tới ks t đặt trc, trên đg e nói e cũng thấy t mà ko kêu, sợ ko phải...

Trải nghiệm của T:

Tới ks zòi, làm thủ tục lấy phòng thoi, trong lúc chờ thang máy ẻm cứ sờ sờ t ngại heeee.
Vào phòng ẻm nói t nghỉ tí đi a + điểm, t và e ngồi nghỉ 8 tí, e thì vui vẻ, cười vui làm t thấy thoải mái tụi m à, zòi e cỏi áo khoác ra (đen), váy body đen lun, zòi ẻm thoát miếng dán zú màu đen lun @@ zòi e kéo váy lên tròi trời...ko thấy gì hết vì còn mặt đồ aaaaaa...

E nói t đi tắm zòi vào việc, thiệt tụi m t ngại VL, phòng tắm gương trong ngoài gì thấy hết, vào tắm, e đi tới lui( ng thì còn mặc đồ) lâu lâu nhìn vào... thấy hết á, tắm xong t ra, tới e nó cỏi váy ra wow dáng ngon, sịp màu da, zòi e vào tắm t nhìn lại kkk (e ngại ngùng) t lên giường nằm nhìn gương trần thấy hết e tắm...heeeee.

Xong e lên giường nằm ôm t nói “a mập ôm sướng quá à” t cũng ôm lại “ôm em sướng quá” vì e có da có thịt, vào việc thoi, t làm trc, t khám phá em từ cổ , zú, bụng và “cô bé” có lông kkk e rên ấn đầu t xuống nhìu lúc thở hem dc huuu... t lên hôn và cháo lưỡi lại sướng...

zòi e nói cho e làm a sướng, t làm gì ẻm thì ẻm làm y như vậy, nhìn ẻm bú ku phê nét mặt cực kì dâm đãng nhìn thích lém tụi m, zòi 69 kkk ở dưới e bú t phải aaa.

Thoi em mình chịch đi a chịu hết nổi zòi, thế là tròng bao vào chịch, e ngòi trên nhúng như chưa từng dc nhúng,nhìn cặp zú e t phải bóp phải bú..., gương mặt dâm đảng hiện ra, t nói “ai nói e ko xinh đâu, e xinh dâm quá tròi” zòi ẻm cười lên tay thì che miệng lại, t thấy sự đáng iu, dễ thương, t lại cháo e tiếp ngon, t ở dưới phải đếm số ko thì phọt ra.....

Sau 1 hồi ẻm cũng mệt, t kéo ra sát giường đụ tiếp nhìn mặt ẻm phê sướng, ẻm còn khẩu dâm ”sướng quá a ơi”, zòi t ôm ẻm cháo lưỡi và out trong sung sướng.

Hai ae tắm lại chờ shot tiếp, t thì mở nước bồn tắm để nc đầy vào ngâm (t thấy bồn hơi nhỏ), 2 ae tranh thủ làm vài kiểu hình trong khi chờ nước đầy, ẻm thử nc mà nóng quá, t phải xã ra gấp và lun, cho nc âm ấm vào chờ bồn đầy

8 tiếp vại, e thì hay cười, hỏi e ăn gì, 2ae cũng chốt món lun...... chịch xong là dẩn em đi ăn vì t bít t lấy time nhìu quá. Bồn cũng đầy 2 ae vào ngâm, t vào trc nc tràn ra còn nữa @@ heeee, zòi e vào ngâm cùng t (lúc này e bới tóc, nhìn khác lém mlem mlem, t chọc ẻm lại cười) cái tay hư hỏng t đi khắp ng ẻm, zòi ôm ẻm…cháo ngon quá tụi m kkk....... sau hòi ngâm cũng nứng ra chịch.

4 thế nhúng, doggy, úp thìa (nghe ẻm ghê khẩu dâm) và out ở truyền thống (a bắn nha, a mập bắn hết vào lồn e đi…e có bầu lun zòi kkk) may lúc rút bao vẩn còn kkk.

2ae nằm nghĩ 8 tiếp…

Trả phòng zòi đi ăn nhưng e lại cancel vì có ng đang chờ e 2 tiếng để dẩn e đi ăn, nên bể kèo đi ăn trong tiếc nuối, bít làm sao giờ chịu chứ sao....hẹn e lần sau vậy... mà a còn nợ xiền e mà, e mà ko kiếm a a xù nha... heee.

T biết sau những nụ cười đó là 1 nổi bùn… của em

Thanks em nhe, a thích lắm, e cười xinh mà. Sẻ gặp lại e và dẩn e đi ăn bù lại vại.

P/S: phí của em nó t vào phòng là thanh toán hết zòi nhe tụi m.

Cảm nhận của T:

-Face: ok mặt mọc 6,5đ.
-Body: m6 65 có da có thịt.
-Da: ok, mịn mát, ko mực.
-V1: cam. (xem hình)
-V2: ôm sướng, tí lipit. (xem hình)
-V3: to tròn.
-V4: Lòn ngon bót, có cavat, lông cần gọn lại còn tốt nửa ko lông lun ngon , nước à bao la kkk, ko mùi (lòn ok ml nào thích vét thì vét nha. Nói chung okkkk)

-Thái độ: tốt, thân thiện, vui vẻ, chủ động, hiểu chuyện, nhiệt tình, ko hối time, đặc biệt quá dâm đãng.
-Ser: tốt, có lick ti, có bj hơi bị phê vì thích bú kkk, hôn môi cháo lưỡi (nhớ súc miệng đánh răng nhe tụi m), còn tụi m muốn liếm ẻ ở đâu cũng dc kkk.

>>>tốt, từ nói chuyện đến đụ, khẩu dâm và rên hay vậy mới có hứng chịch kkk, chiều khách, tình cảm, nhìn mặt ẻm lúc chịch dâm, ko hối time.

>>> tổng thể t cho 8đ.

KS ok sạch sẻ, ấm cúng, 3 tiếng rưỡi 620k – 100k voucher.

IMG_20230530_185850.jpg IMG_20230530_154418.jpg IMG_20230530_154439.jpg

Thanks tụi m xem bài RP của T nha. Nhớ like và comment cho t cái nhe tụi m.

T xoá bài theo yêu cầu của em nó. tụi m thông cảm nha. t cũng tiếc lém biết làm sao đc haizzz....

Back