• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

có ai bán ốc ko! 600k 1 đĩa ai ăn thì mại dzô........

Kính thưa anh em đồng dâm rphang ........
12h chưa gọi cho em :)], 2 lần không nghe bắt máy , đến lần thứ 3 thì em nghe máy em bảo là em bệnh nên mệt , xong 2 đứa nằm nhắn tin qua lại mình nhiệt tình thì em cũng nhiệt tình. cuối cùng set được kèo.( thấy thương ghê luôn, dù đang mệt mà cũng ráng đi với mình - Hẹn em ở 1 ks ở quận TB . vào phòng nằm coi tivi chờ khoảng 10 phút là em tới. :))
Cộc cộc tiếng gõ cửa mình quấn mỗi cái khăn tắm phi ra mở cửa. Ôi hàng đây ư. Sao nhìn em ngoan hiền quá vậy. Ấn tượng đầu tiên là 1 cô bé với cái đầm nvvp nhí nha nhí nhảnh ( thích rồi nha ). Em nó chỉ vừa kịp chào 1 tiêng thì đã bị mình kéo vào phòng, ôm chặt rồi bế thốc lên giường khám phá và kiểm tra hàng họ thấy ngon quá - có mùi nước hoa nhẹ mà sao sạch sẽ thơm tho. Được mấy phút thì em nũng nịu "cho em đi tắm đã anh" - ừ thì em tắm đi nhưng mà tắm nhanh lên nhé (xong thì em chết với anh). :))

Từ nhà tắm em bước ra. vì thân hình của em nó đẹp quá đặc biệt là cặp mông, Nhìn ngắm 1 chút trong lúc em nó chải đầu và lau khô chym cò nhìn là chịch rùi.

Em nó lên giường mình đè ngửa ra mà ngấu nghiến hấp dẫn kia rồi các công đoạn sau em nó BJ, HJ... mình quyết định đi chơi vs em bé ngốc. minh đã thích em từ lâu,quả là đáng đồng tiền bát gạo.

2 đứa quần nhau lên lên xuống xuống mồ hôi chảy nhễ nhại , truyền thống -> em cưỡi mình -> doggy -> quay lại truyền thống -> rồi em lại cưỡi mình -> cuối cùng mình cũng out ngay thế truyền thống .(kết nhất là khi em cưỡi lên người , phê rất phê ) vừa chụp hình 8 với bé, giao phối, đúng 2h :-bd

Face: dễ thương hay cười lúc nào cũng nở nụ cười trên môi!
V1: bỏ qua nha ae bít hết mịa rùi.
V2: có tí lipid nhưng ôm rất sướng êm lắm
V3: to tròn doggy thì chỉ từ chết đến bị thương
V4: lông lá, gọn gàng ,có tí cavat, không mùi, nước nôi đủ xài.
Sv: Em rất tận tình chu đáo, HJ.. BJ, cho t gần 20p ko chạm răng. t ko ngờ bé bú hết cây quá đỉnh nói chuyện dễ thương, nhẹ nhàng tình cảm hay đùa giỡn , làm tình t thích cảm giác cứ dồn dập liên tục và liên tục, thoải mái không có hối thúc.

t nói o đây lun nhoa, con bé lễ tân ks nó chơi qua mặt t có nghĩa là qua mặt ae mình. đỵt mịa nó tính bcs 30k 1 cái, ae đi chơi nên lưu ý cái ks này nhé, sự thật o đây t đi t lúc nào cũng mua bsc chứ éo bao h chơi bao ks, bé cũng có bao Durex vậy mà xuống tính tiền 140k tiền thì vẫn tính đủ nhóa, Giá Nhà nghỉ : 50k csvc tạm ổn.
ae có hẹn bé ngốc ae hỏi ks cho kỷ. ko thì mất thì ngu cho tml ks nó ăn =))

Chốt rất đáng để đi với em. có tí hình cho ae quay tay nè. sẽ còn gặp lại bé ngốc dài dài mối ruột.
hẹn ae rp kế tiếp nhoa. :))

link bé ngốc. https://rphang.men/threads/ngoc-ban-oc-giong-ngot-tinh-cam-de-thuong.6864/
Xem ảnh/clip 30956 Xem ảnh/clip 30957 Xem ảnh/clip 30958 Xem ảnh/clip 30959 Xem ảnh/clip 30960 Xem ảnh/clip 30961 Xem ảnh/clip 30962 Xem ảnh/clip 30963 Xem ảnh/clip 30964 Xem ảnh/clip 30965 Xem ảnh/clip 30966 Xem ảnh/clip 30967 Xem ảnh/clip 30968 Xem ảnh/clip 30969 Xem ảnh/clip 30970 Xem ảnh/clip 30971 Xem ảnh/clip 30972 Xem ảnh/clip 30973 Xem ảnh/clip 30975

Back