• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Chuyến đi Vũng Tàu nhạt nhẽo

Chào các bác. Lại là anh kỹ sư 9x đây
Em xin kể lại chuyến đi Vũng Tàu cùng em rau sinh viên 2002 hồi tháng 4 rồi. Bữa giờ lu bu quá nên em quên viết bài cho các bác thẩm.
Sáng hôm 17-4, lãnh tiền thưởng bên công ty xong, hăm hở hoàn thành nốt công việc để tối qua quận 10 đón em rau đi chữa lành ở Vũng Tàu :p:
Xem ảnh/clip 991493

Như tối đã hẹn, em qua đường Đồng Nai đón em ấy, trước khi đi em có hỏi là:

“Người anh mới đi làm về, hôi như cú. Em có chê anh không?”.
Em ấy trả lời: “Hôi nhưng mà em yêu cái mùi đó. Mùi vất vả để nuôi em mà kkk”
Nghe cảm động quá mà.
Như lịch trình, em chọn đi đường phà Cát Lái.

Đi tới đoạn chỗ ngã 3 ae hay quẹo phải để đi về trung tâm hành chính huyện Nhơn Trạch, em tấp gọn xe vào dạt lề, kéo khoá quần xuống. Em ấy hợp tác vãi các bác ạ, bú lấy bú để, em tiện tay ngã ghế phụ em ấy nằm xuống, cháo lưỡi, móc lốp các kiểu. Lúc đó em móc đt ra tính quay mà em ấy không cho.
Thôi thì tiếp tục hành trình, xuống VT mình lụm sau kkk.
Xem ảnh/clip 991495

Xuống VT, nhận phòng xong, em vào tắm xong thì không cần em ấy nói năng gì, vồ vập nhau nồng nhiệt, và cái kết là 2 shot tê tái B-).

Sáng hôm sau, hai đứa đi ăn bánh canh ghẹ, rồi đi bảo tàng chơi. Lúc chụp hình cho em ấy.
Bé không biết nó vô tình hay cố ý, có nói là: “Anh nhìn người yêu người ta đẹp trai, ga lăng chưa. Nhìn anh thấy mà buồn!!!???” Rồi em ấy có buông lời chê bai, bla bla…
Trong khi trước đó, sắm sửa đồ dùng này kia, đi ăn uống này kia, em chẳng hề tiếc, chẳng hề tính toán chi.

Con bé nó sai lầm khi buông những câu làm em tổn thương như vậy. Trong khi, hình ảnh ngoài đời của em nó không thật như trên hình
Da hơi ngăm, face cũng bình thường
Xem ảnh/clip 991498

Chắc các bác chưa biết độ lầy của em.
Lúc đó em lấy cớ đi WC, xong chuồn xuống bãi xe, phóng thẳng về khách sạn, gom quần áo rồi lên đường về Sài Gòn. Mặc cho em nó có đt hay nhắn tin.
Vì trước đó em chỉ cho có mỗi zalo, đúng lúc gặp chuyện này ứa gan quá nên em huỷ kết bạn, block luôn. NHƯ CHƯA TỪNG CÓ SỰ TỒN TẠI.
Trước khi về, em có ghé quán ốc tự nhiên lai rai
Xem ảnh/clip 991500

Qua câu chuyện của em, vẫn có một số bộ phận các em gái vẫn còn thói chảnh choẹ, nghĩ mình là mẹ thiên hạ, buông những câu nói thiếu suy nghĩ. Dẫu biết đây là mối quan hệ không ràng buộc, nhưng sự tôn trọng cho nhau là điều mà em ưu tiên hàng đầu.

Cảm ơn các bác đã đọc.

Back