• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Chuột bạch thành công htgd mb cực dâm nút lỗ đít quéo queo lun

Chào a e , lại là tao đây
Hôm qua đi ngang đường đàm thận huy tân phú vô tình thấy em mb làm htgd mà ế khách nằm chèo queo , thấy mặt dâm đảng quá nên ghé thám thính chuột bạch xem sao ...
ai dè .... ngon và dâm ko tưởng luôn anh em ạ ...
vô thẳng vấn đề chính nhé -- combo 3 xị gồm :
Đấm bóp chân , body thoải mái ... trần truồng cho em đấm bóp mát xa vì tiệm có mình em ấy thôi nên thoải mái la lối vô tư nhé ...
Tiếp theo em nó sẽ nude từ từ rồi trần truồng 100% nhé - e nó bắt đầu liếm vú đá đầu ti rồi trường thái lấy cặp vú em nó chà chà lên body củ anh em , còn con chim sẽ chà chà lên đùi lên bụng anh em ( cẩn thận koi chừng con kẹt anh em lọt vào cái lol em nó nha ) kaka
Rồi em nó sẽ liếm dài xuống bụng , liếm quanh 2 cái háng rồi nút trứng dái .... và e nó đã nắm 1 chân tao đưa lên trời rồi nút lỗ đít tao thật chuyên nghiệp từ tốn , em nó quét lưỡi qua lại cái lỗ dậu .... rồi tiếp tục bú cặc tao ... bú chán chê rồi e nó lại nút lỗ dậu tiếp ....
Vì tao đô mạnh nên em nó đã dùm combo 1 ngón tay thông lỗ đít tao , miệng thì nút trứng dái , tay còn lại thì vuốt trụ điêu luyện ....
cứ thế hơn 30p tao mới out ....
Sau khi bắn , em nó tiếp tục chơi với con cặc tao và 1 đống tinh trùng quằng quệt ...
anh em đô mạnh thì nên thử , còn yếu yếu nên cân nhắc lại ...

em nó làm phê đến nổi tao ko kịp mò chim móc lồn em nó lun .... vú thì hơi xệ , mà sevice thì ko thua gì mb ở an dương vương đâu nhé ...
đáng trải nghiệm lắm đó a e ạ ...

đọc pass : bạn a áo trắng để em nó chơi đô mạnh , nút lỗ đít , thông đít cho anh em máu lữa nha ....

Địa chỉ : từ chợ tân hương anh em đi vào đường văn cao - rồi quẹo trái đường Đàm thuận Huy nhé , vừa quẹo trái nhìn tay trái có 1 tiệm duy nhất là htgd chí thành thì phải ( tao ko nhớ rõ tên ) mà hình như là vậy ...

Em nó làm 1 mình nên mở cửa hơi trể ... chắc tầm 10h 12h trưa mới mở

Back