• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

CHỊCH EM HÀNG Ở KHU LITTLE SÀI GÒN CUỐI NĂM GIAO THỪA Ở MỸ

Tình hình là mình dc 1 người bạn quen ỡ Mỹ cho số đt má mì khác để đi thử... vì cũng gần nhà ... nên thử đi cho biết ...
Má mì này có các hạng giá 120usd - 130usd và 140usd ... chịch tại phòng là Motel ... bạn mún loại nào nói má mì ??

( LƯU Ý NHẮN TIN VỚI MÁ MÌ NÀY GÁNG ĐỌC TIN NHẮN VÌ NT SAI CHÍNH TẢ RẤT NHÌU )

CKL cũng set kèo thử chạy lại khoảng 5 phút .... đến nơi call và nt cho e đã đến Motel .. thì vài phút sau e báo số phòng 21.... cứ thế đi vào phòng 21 ... ko có Lễ tân ngồi .. cứ đi thẳng vào phòng...

Lần này mình đi thử em 120usd thì gặp 1 em cũng hơi máy bay chút... thì với giá 120usd quá bèo bọt ở Mỹ thì như vậy là ko thể chê dx . . Mình cũng ủng hộ e này

Và e máy bay cũng rất nhiệt tình thoải mái..... phục vụ good đấy.... với CKL nghĩ 120usd cho e này phục vụ là quá ok ....

CKL cũng thử thổi lỗ tai cho a chụp quay nha.. lát a tip thêm 10usd ... e máy bay cũng ok... chụp quay ko dính mặt e ấy....

Chịch xong CKL lấy số riêng của máy bay này lun... mục đích là lỡ lần sau nứng cặc thì nt riêng cho em ấy , và dĩ nhiên giá sẽ rẻ hơn lần này vì ko thông quá má mì... hehehe......

Trước khi về e máy bay này còn nói bữa sau e có con em xinh tươi lắm.. e giới thiệu a... e đưa hình thật cho a xem chứ ko đưa hình ảo ... hồi nãy e máy bay có nt CKL đưa hình thật nhỏ đó cũng khá ngon.. để bữa sau gặp riêng ẽm...

CKL sẽ gáng làm sao đưa cho anh em nhìu kèo rẻ rẻ để anh em đở tốn tiền vào mấy chỗ massage chịch mắc hơn....

# MẤY THẰNG NÀO DC SHARE SỐ ĐI CHỊCH THÌ CHỊCH ĐÀNG HOÀNG... MÚN CHỤP HAY QUAY THÌ TỰ MÀ THỔI LỖ TAI MÁY BAY CÓ GÌ TIẾP THÊM ... CHỨ ĐỪNG CÓ LÔI BÀI VIẾT CỦA TAO CHO MÁY BAY XEM.... NÓ SỢ MAI MỐT KO CHO AI CHỤP HAY QUAY TỘI NGHIỆP ANH EM SAU... LÀM ƠN BIẾT ĐI CHƠI.. THÌ SẼ CÓ CHỖ RẺ MÀ CHỊCH

Back