• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Chịch chị máy bay hồi xuân dâm đãng

Tình hình thì dạo này tui @Anh Hình Sự cũng có rãnh rỗi một chút ít thời gian nên là tui cũng hay lân la tìm kiếm chăn các chị máy bay bà già dâm đãng hồi xuân thèm cu phi công trai trẻ trên các app hẹn hò để cưa cẫm làm quen các chị máy bay nhầm mục đích để đưa các chị lên đường bay và lên giường để bay để chịch ầm ầm rầm rầm cùng các chị cho sung sướng con cu hư hỏng của tui, nên là tui cũng có vô tình match được chị máy bay U40 dâm đãng hồi xuân này, ban đầu lúc nhắn tin làm quen thì chị máy bay này cũng khá là dè chừng và tỏ vẻ như là không có nhu cầu sinh lý cao, và cũng không đam mê thèm khát tình dục lắm, nhưng khi tui nhắn tin tiếp xúc quan tâm chị ấy và tâm sự thỏ thẻ cùng chị ấy vài hôm thì chị ấy cũng từ từ lộ rõ ra sự dâm đãng của mình bằng nhiều dòng tin nhắn khiêu gợi nói lái nó mé mé về chuyện lên giường này kia nọ, khi tui nhắn tin cùng chị máy bay này thật nhiều thì tui cũng nhận ra là chị máy bay này dâm ngầm nhưng cố tình che giấu đi sự dâm đãng, nên là tui cũng đánh liều thử hẹn chị ấy đi ăn uống vào chiều hôm qua, thế là tui cũng may mắn được chị máy bay này đồng ý cho tui gặp và chở chị ấy đi ăn, rồi thì khi tui có được cái hẹn để chở chị máy bay dâm đãng này đi ăn thì tui cũng tranh thủ xách con chiến mã ra đến ngay định vị mà chị ấy gửi để chở chị ấy đi ăn và cùng chị ấy đi ăn... Lúc ngồi ăn thì nhìn chị máy bay này cũng rất nghiêm túc đúng chất dâm ngầm luôn nha anh em đồng dâm ơi haha, nhưng do tui cũng đã thủ thỉ thỏ thẻ úp úp mở mở với chị ấy trước khi chở chị ấy đi ăn rồi nên là tui khi ăn uống cùng chị ấy xong tui cũng kiếm đại cái nhà nghỉ lũi vô luôn, cũng may mắn là chị ấy không nói gì hết, mà cũng chấp nhận cùng tui lấy phòng và cùng nhau vào phòng ở nhà nghỉ để tâm sự, đến nhà nghỉ lấy phòng xong thì lên phòng vào phòng chốt cửa lại thì chị máy bay dâm đãng mày lộ rõ nguyên hình là một người phụ nữ dâm đãng thật sự luôn nha anh em đồng môn checker ơi haha, chị ôm lấy tui liền rồi hôn môi đá lưỡi như người yêu luôn, vừa hôn chị ấy còn vừa rờ rờ thằng nhỏ trong quần của tui nữa chứ, ta nói cảm giác lúc đó nắng cực dã man luôn nha các ông ơi, hôn môi đá lưỡi sờ soạn nhau qua lại một hồi lâu thì cả hai chúng tui cũng cở bỏ đồ cho nhau rồi cũng lên giường bắt đầu mạn dạo đầu, chị máy bay này bú cu chậm rãi, từ tốn kỉ thuật phải nói là đã đã sung sướng con cu hư hỏng lắm luôn á nha các anh em đồng dâm ơi hê hê, chị ấy bú cu tui sung sướng nên tui chịu không nổi tui cũng lôi chị ấy lên để vào thế 69 96 luôn cho cả hai đều được sung sướng công bằng với nhau anh em ạ haha, dạo đầu cũng khá lâu thì cả tui và chị máy bay dâm đãng này đều chịu không nổi nữa, đành phải chiến cùng nhau vài tư thế bắt đầu từ truyền thống, xong rồi thì tui yêu cầu chị ấy chuyển qua chịch tư thế cưởi ngựa bắn cung được khoảng cũng hơi lâu thì tui cũng chủ động đổi sang thế doggy cùng chị ấy, ở thế này tui đút con cu hư hỏng của tui vô con bươm bướm dâm đãng của chị ấy thì đằng sau tui vừa đẩy vừa bóp cặp mông to tròn dâm đãng của chị ấy quá đã quá sung sướng, rồi tui cũng bắt đầu chịu không nổi nữa mà out bắn tinh tung toé trong sung sướng cùng chị... !!! Kết thúc buổi sung sướng cùng chị máy bay này thì tui cũng đưa chị về nơi sản xuất một cách an toàn và chào tạm biệt chị xong rồi cả hai ai về nhà nấy... Trước khi về tui có xin chị để chụp một tấm ảnh cận cảnh con bươm bướm hồi xuân dâm đãng của chị ấy cho anh em đồng dâm chiêm ngưỡng cùng đây... Tui cũng xin chúc anh em đồng dâm thật nhiều sức khoẻ chịch dai chịch khoẻ luôn nha em ơi kaka... !!!
Xem ảnh/clip 986495

Xem ảnh/clip 986496

Xem ảnh/clip 986498

Back