• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Chia sẻ vài địa điểm lành mạnh, không lành mạnh cho ae ở HN

T chơi bộ môn nuru từ 2021 đến giờ thì ít hơn, thời gian 2023-2024 thì thích kiểu lành mạnh nhưng các cơ sở phải có mấy em gái xinh tươi.
* Nuru Review :
1, Lần đầu tiên trải nghiệm ở Gheisha Lê Đức Thọ, đánh giá 7/10đ. Vé tip 1tr8. Không có kỉ niệm lắm
2, Lần thứ 2 thử đi Xuka ở Nguyễn Văn Huyên, lần đầu tiên được Bj tiếp khi vừa xuất nên sướng tận óc phải van xin e nó, ở đây gái đẹp dịch vụ tốt đã đi lại tầm 4-5 lần ( 8/10đ ). Vé tip 1tr6
3, Lần thứ 3 đi massage ở Goldvip Massage Goldmark, đánh giá gái nhiệt tình nhưng không xinh ( đánh giá 5/10đ ). Vé tip 1tr2
4, Lần thứ 4 đi massage ở Roma Khúc Thừa Dụ ( Hiện tại đã đóng cửa, gái đẹp làm dịch vụ tốt 8/10đ ). Vé tip 1tr8, e nó CIA nên bo thêm 300k
5, Lần thứ 5 đi ở Venus Massage Văn Tiến Dũng ( Gái ở đây không xinh nhưng dịch vụ cực tốt, đi 2 lần gặp 2 em liếm láp khắp mọi ngóc ngách phê tận óc ), giá vé tip 1tr8. Đánh giá 7/10đ
6, Lần thứ 6 đi Massage ở Trần Vỹ ( Vipmassage ) : Đi 1 lần thấy con nv trông non quá, dịch vụ hơi công nghiệp bú liếm đau chim. Đánh gái 4/10đ
7, Lần thứ 7 đi massage ở Tô Châu Nguyễn Như Uyên ( Lần đầu tiên thấy 1 em nv xinh đúng gu của mình bị cảm nắng, ngày hôm đó đi buổi trưa, chiều lại đi tiếp, đi 3-4 lần em nó sau gạ được ra ngoài phệt luôn, lúc phệt nó không chịu bú cu cho t nên cay quá t đè nó như hiếp dâm phê vcl, xong lúc ra về t chở nó về quán. Trên xe nó hỏi t a bình thường làm tình cũng thế à ( Quan điểm của t là đéo bú lồn phò, nó cứ có ý muôn t liếm nó rồi nó mới bú cu t ), xong từ đó t k gặp nó nữa đến tận gần 2 năm mới gặp lại và bắt nó bú cu tiếp ( nó vẫn cay vụ đó nên khi bú t xuất nó mút tiếp cho t thở không được ). Ở đây t đi 6-7 lần, đánh giá toàn bộ nhân viên đều xinh, dịch vụ 9/10đ ( Vé típ 1tr7, t mấy lần đi 4 tay tầm hơn 3 củ )
8, Lần này sau vụ địt em ở Tô Châu nên không qua đó tiếp, chuyển qua Quý Ông - Lê Đức Thọ. Vào đây cơ sở vật chất to rộng mà nhân viên xấu vãi lồn, toàn mấy con béo múp míp nói chuyện thì ngu, tưởng mình hớ ai dè xuống gặp ông bạn hớ hơn ( Vé tip 1tr8 mà như con cặc ) Đánh giá 3/10đ
9, Đi 1 lần ở Nhạc Dương Lầu, lần đầu tiên đi đến đây gặp 1 em nhân viên béo và xăm mình hơi suy, em upsale mình nên chuyển qua phòng vip và gọi thêm 1 bé nữa, bé này xinh ngon ngang ngửa bé ở Tô Châu nên làm cho mình rất hài lòng. Vào phòng VIP 2 bé bú liếm cùng lúc khắp người phê không tả được, nhạc thì đập xập xình bơi trong bể chán lại ra phao bơi ( Cặp này 2 chị em gái ở Hải Phòng con chị xinh 9 điểm mà con em béo vcl ). Tổng thiệt hại bo típ hết 4tr5
Còn 1 vài điểm đi Massage ở tỉnh khác mà cảm giác không bằng...
* Chơi gái Review :
Thường thì t hay đi ở Checker : Long Biên, Xã Đàn, Nguyễn Khánh Toàn, Giảng Võ , Cầu Giấy, Hai Bà Trưng ( Này không review nhiều vì đa số công nghiệp, chấm điểm thì có 1 em Tuyết Moon ở NKT, GV trước đi 1m, sau có em gì 2m ở NKT t check là có cảm xúc nhất, còn lại thì địt tầm 50-60 con checker toàn bắn tinh xong bơ luôn không thèm nhìn lại ( t toàn chơi bọn 800k-2000k )

* Massage Gần Yếu Review :
Giữa năm ngoái thì thích các bộ môn quay tay không bú cu, trước có tìm hiểu thì đến
1, Mạc Thị : Đọc review thấy nhiều ae chê nhưng t thấy đánh giá của t bình thường không đến mức chê. Lần đầu đến nó bắt chờ 1 tiếng, ngồi cf xong vào đòi em lễ tân làm mà nó ngại k làm, sau đó book được em Ly mặt xinh chảnh, lên lần đầu được biết cảm giác lingame như thế nào ( phê vcl công nhận tay nghề em này tốt, xinh ) xin xỏ được mỗi bóp vú với hôn môn. Tổng tiền 1tr4. Đánh giá 8/10đ
2, Amazing Khuất Duy Tiến ( Đến đây tầm 4-5 lần ), chất lượng gái khá già toàn 3x tuổi, lúc nào hên thì gặp được em trẻ. Đánh giá tay nghề tốt, đánh gái 7/10đ. Tổng tiền tầm 900k-1m tuỳ bo
3, Ocean Spa Vũ Phạm Hàm ( đến cũng được 4-5 lần ), chất lượng gái trẻ nhiều hơn, tay nghề cũng ngang Amazing, có em hàng trẻ tên Hồng làm tạm ổn, nói chuyện mặt mũi xinh, ngại nhất lần gặp em Huyền, mình mặc mỗi quần đùi vào nó đấm bóp cho nứng chịu đéo được đến lúc bảo em không làm thư giãn, cu dựng thẳng đứng ngại vcl. Đến lúc xuống thanh toán e nó cũng ngại không dám nhìn mình. Tổng tiền tầm 900-1m tuỳ bo

* Massage Khoẻ Review :
Mang tiếng Khoẻ nhưng cứ thích đến chỗ các em trẻ đẹp, lâu lâu cửng lên các em *vô tình dí tay phải
Được cái không phải tự hào nhưng t đi massage yếu hay check thì câu mở đầu của các em là Chim anh to thế, nên đi massage khoẻ t mặc quần đùi kèm sịp chim cửng lên các em cũng mừng
1, Lần đầu tiên đi Sao Mai - HCC ( ở đây t đi nhiều tầm >20 lần ) đi gần hết gái ở đây r, đa phần lành mạnh đấm bóp tốt nhưng khéo miệng thì bọn mày vẫn hẹn đi dí được ( t làm kinh doanh, đi ô tô, nhẫn đồng hồ kcuong ), xin phép dấu tên các em đó nhưng bọn mày nên trải nghiệm, dịch vụ tốt gái xinh, chân dài mặc váy đi cầu thang các em đi trước mình đi sau dưới lên nhìn mấy quả mông trắng bóc. Đánh giá gái + dịch vụ 8/10đ, vé tip đây tầm 300-400k cho ms chân, t toàn đưa 1 củ nên được lòng các e
2, Massage Foot ở Thành phố giao lưu ( Đi >10 lần ), đánh giá gái ở đây hơi già tương tự gái ở Amazing, dịch vụ khoẻ lành mạnh, tần suất sờ phải chim nhiều. đánh giá 7/10đ, vé típ 300-400k
3, Cô Ba Sài Gòn ở Duy Tân, gái ở đây hơi múp, tần suất sờ chim cũng nhiều, đánh giá 7/10đ, vé tip 500k
4, Nhật Nguyệt Lầu Cầu Giấy, đi ở đây >15 lần, chăn được 2 em ở đây mặt xinh dáng đẹp. Lành mạnh, tần suất sờ ít nhưng t chăn được ra làm tình khá ổn. Vé tip 500k t toàn đưa 1m. Đánh giá 8/10đ
5, Cắt tóc gội đầu Story of Hair ở văn quán hà đông, đi 2 lần sờ mó nhiều khá phê, đánh giá 7/10đ, combo 650k

Nay tạm viết thế, sau update thêm cho ae

Back