• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

Check tiệm mới khu mỹ hạnh đức hoà LA

Hello mấy ní, hôm nay xem nhà trong khu phúc an city sẵn ghé thăm các bé, xem thôi chứ đéo tiền mua 🤣. Nghe nói chủ quán mỹ hạnh mở thêm tiệm mới nên đi kiếm luôn.
T ghé tiệm khoản 9g30 sáng, cơ sở vật chất cũng như mấy tiệm cũ, cơ mà vẫn xài máy quạt..màn che phòng hơn ngắn đang bú thằng nào đi ngang nhìn vào là thấy, ngại chết mẹ, đề nghị chỉnh lại cái màn che 😂
Tiệm khá dễ tìm, tụi mày cứ gg tìm đến cổng khu phúc an city nhìn xéo qua bên kia đường khoản 50m là thấy, kế cửa hàng bao cao su. Không tìm đc do tụi mày ngu thôi 🤣 t có để toạ độ gg dưới hình.
Vào thì gặp 4 em, gọi ngay Yến lớn, chắc hôm qua khai trương nhậu hay gì mặt còn ngáp ngắn ngáp dài
Yến lớn thì rp có cả chục bài t chỉ nói sơ thôi
Mặt 7-8₫
Vú to
Mình dây cây cảnh
Service thì bú bóp thoải mái có 69 vét các thứ. Gu mình dây dú to thì y bài
Nói tới 69 mới nhớ, thằng nào tốt tặng em nó chai nước vệ sinh phụ nữ hoặc khuyên em nó dùng thường xuyên,chứ lúc t làm khách đầu nước 1 mà còn mùi, hơi khô, lúc về còn ám mùi trên khẩu trang 😭 cái này góp ý luôn ae check, có đi chơi thì mua chai vệ sinh oniz hay bất cứ loại nào cũng đc bỏ cốp xe, còn k biết thì vào nhà thuốc mua mẹ nó chai dạ hương, làm xong rửa kỹ lại cũng phòng đc kha khá bệnh, lại tạo mùi hương, k lo bệnh lây vợ con.
Quằn quại bóp bú chút cũng out, ra ngoài thấy hình như bé nhi nằm trên ghế thì phải. Riêng t vú nhi vừa đẹp trắng hơn nhưng sv k bằng yến.
Mẹ nó đéo biết sao chứ ra về em nó báo 190k, k đáng bn nhưng mà vẫn tăng đều vậy
Ra về lên đường xem đất tiếp. Để lại cái định vị. Khu này t thấy khá tiềm năng khi mà bùi công trừng đang bị quét.

Back