• Tắt quảng cáo trên diễn đàn https://svnmn.xyz các bạn hãy đăng nhập/đăng ký để tắt quảng cáo, đăng ký rất mau không cần xác minh tài khoản gì hết khoảng 3s xong.

CDC 92. Tìm về với sự hiền lành của U C 😎

Một chiều thu tàn úa , lá vàng rơi trước sân , chờ mong tin em nhưng sao chẳng thấy ........ những câu từ nghe mà ứa lòng . Giữa dòng đời biết bao dối trá , vì danh lợi mà hãm hại nhau , mối quan hệ xã giao mấy chục năm , mà chúng nó vẫn bỏ qua để mà lợi dụng , gài độ để ăn chơi thì muốn , nhưng lại không muốn bỏ tiền , quá là phiền não , chợt nhớ về cô bé ấy , không non tơ , không độ nhí nhảnh của gái mới , mà bé ấy có sự hiền lành , nhẹ nhàng , mặt sáng , dáng cao ráo , mi nhon .
Thôi vẫn như mọi khi , lấy cái hẹn , đến giờ chạy qua khách sạn , lên phòng chờ .
Được vài phút có tiếng gõ cửa nhè nhẹ , mở cửa ra vẫn khuôn mặt nét , sáng , nụ cười hiền lành , ánh mắt như chứa đựng bao câu chuyện , thôi kéo em vào ôm cái , ngậm lấy đôi môi mềm mại , nồng ấm của em . Ôi vì cái này mà mới gặp mấy ngày mà tìm em đó .
Rồi em nó đứng trong bồn tắm sơ lại , nhìn khoảnh khắc ấy cũng khá thơ nên cũng lưu lại .
Khi cả hai đã xong phần tắm rửa , ra giường nhìn nhau cười , rồi từ từ tiến lại gần nhau , cơ thể áp sát , môi chạm môi , cảm nhận sự nồng ấm hơi thở của nhau , tay chân mân mê lấy cơ thể nhau , rồi em nói , anh nằm ra đi , em dùng cái miệng mềm ẩm mà từ từ nhẹ nhàng mút các nơi trên cơ thể , một lúc thì lật em nó lại mà thưởng thức lấy cơ thể của em nó , cây hàng cương cứng và tròng bao , thi triển qua các thế , hai cơ thể quấn quyện vào nhau , sau một hồi tận hưởng sự đê mê thể xác của nhau thì cũng out trong sự thoả mãn phê pha .
Sau đó tắm lại mặc quần áo , lên giường ôm em nó vào lòng một lúc ôm ấp yêu thương rồi em nó xin đi . Thôi bye em cô bé cherry hẹn lần sau .
Xuống quầy quả tiền phòng là 200k/1h.
Cảnh báo :
Điều 1 : trong topic này không có văn hoá mày tao .
Điều 2 : thành phần kiếm chuyện biến dùm cái nha , có lú ra thì có block thôi .
Còn lại chào những đồng dâm thân thiện .

Chỉnh sửa cuối: 13/5/24

Back